Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pichani: Mwizi wa bodaboda anatafutwa, zawadi nono kutolewa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Madoido, Oct 24, 2012.

  1. M

    Madoido Senior Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1 001.jpg


    ndugu wana jf,

    kijana kwenye hiyo picha anafahamika kama godwin allen uisso, mkazi wa tabata msimbazi( lakini sasa hivi amehama na nyumba aliyokuwa anakaa) na simu yake haipatikani toka wiki iliyo pita na ya mke wake pia,,,, majirani na wapangaji wenzake wamekiri kuwa alikuwa na tabia ya utapeliĀ…asili yake ni tarakea rombo

    sasa story ni hivi, mimi nilimkabidhi pikipiki yangu t-better namba t935bua rangi nyekundu kwa makubaliano ya kuleta hesabu kila wiki...na ndio katokomea nayo kusikojulikana...anatafutwa kwa rb no.ob/rb/19001/2012

    anakopenda kutembelea

    1. Kigogo mwisho pale darajani
    2. Tabata
    3. Kimara
    4. Mbagala

    naomba yeyote atakaye muona atusaidie kumkamata na kutoa taarifa kituo cha polisi kilichopo jirani au piga simu namba.0719 575791,,,zawadi nono itatolewa

    asanteni
     
  2. m

    mdunya JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole mkuu utampata tu! Hebu mcheki mitaa ambayo haipendelei kama Kigamboni hivi
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    pole sana kwa maumivu hawa vijana wa kiRombo huenda wako kwao Tarakea wanavusha mahindi mpakani Tz na Kenya
    Nakushauri katangaze magazetini hasa Tanzania Daima na Nipashe halafu taja na Dau Nono kabisa usilifiche . Hao wachagga watakujulisha alipo
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mbona mrembo sana huyu? Tembelea Unguja na Pemba huendz kisha wekwa kimada
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Duuh sio fair kusema hivyo mkuu.
     
  6. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakushauri nenda BIMA tu kachukue fedha ya pikipiki nyingine
     
  7. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu unataka kuniambia ukiibiwa chombo chenye bima wanakupa kingine tu kirahisi?

    inawezekana bodaboda lenyewe hata bima halina
     
Loading...