Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pichani, Daraja Kigamboni hiloo... Kigamboni yakufikirika yawa kweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Sep 12, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Michoro ya Daraja jipya la Kigamboni linavyoonekana baada ya kukamilika. Kama wazoefu na wataalamu walivyotueleza katima mada hii kwamba picha ya awali hapo chini ni daraja la muda kurahisisha ujenzi wa daraja lenyewe.

    [​IMG]

    Mchoro wa daraja la kigamboni unaoonyesha ukubwa wa barabara utakavyokuwa ambao unaonyesha kutakuwa na 6 lanes, tatu kila upande. Daraja la ukubwa huo ni wa kiwango cha madaraja mengi tuniani.

    [​IMG]


    Mimi ni mmojawapo ambaye sikupenda kupata kiwanja cha kujenga Kigamboni sababu ya tatizo la kusubiria ferry. Leo ninapoona hili daraja naanza kubadili mtazamo wa kuona Kigamboni si kisiwani tena. Mwenye kiwanja cha Ekari moja mpaka mbili nipm, niko tayari kwa gharama yo yote kwani sasa naona Kigamboni yawa kama :A S 465:Long Island beach ya NY.:A S 465:

    Hata nikipata pale Vijibweni sawa tu, maana huko karibu na beach kabisa nako mawimbi ya bahari yakitikisika kwa kishindo cha tetemeko balaa kufunikwa na maji ya chumvi.
     
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli kigamboni hapakuwa mahala salama pa kuishi
     
  3. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,731
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Pale ambapo pana risk nyingi ndipo palipo na opportunity, kikubwa ni kupambana na changamoto mpaka kinaeleweka maana waliopo huko sasa hivi wana-enjoy. Tatizo lingine mara nyingi sie watz inakuwa ngumu kushika maeneo ambayo yapo pembezoni kwa bei nafuu ili baadae ufaidi matunda lakini unakuta tunasubiri mpaka pachangamke ndio watu wanajitokezwa na kupigwa bei kubwa ya kufa mtu.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kumbe ndio haka kadaraja kenyewe?
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haka kadalaja sijui katakuwa kanapitwa vitz tu peke yake? kwanini plan isewe 4 ways?
    tatizo planner wa kibongo wanaproject 2 years to come not 50 years to come
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Serikali ikiamua inaweza tatizo ni maneno mengi kuliko vitendo.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ahsante Kikwete, rikodi nyingine.
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    tunaomba muweke ramani/picha ya daraja
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dr. Kupeng'e nadhani ulijibu haraka, hata udaktari wa falsafa huanzia na elimu ya msingi na kupanda kidogo kufikia bachela kabla ya kuamua kuibukia graduate college yenye kukutuza PHD.

    Little is better than nothing. Madaraja mengi kutokana na gharama kubwa iliyopo hujengwa kwa kusaidia tatizo la wakati uliopo, siku za usoni upo uwezekano wa kupanua kwani hakuna lisilowezekana.

    Unataka Ulaya nao waige kujenga hotel ya kitalii kama ya Tanzania inayoongoza number one kwa miaka miwili mfululizo? Jibu hapana kwa sababu kila kifanyikacho hutegemea uchumi, mazingira na uwezo.
     
  10. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,731
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hata mie nilishangaa hasa huo wembamba lakini according to maelezo yaliyotolewa wamesema litakuwa na njia tatu kwenda na njia tatu kurudi hivyo nadhani hapo wanatengeneza hatua ya kwanza ili waunganishe nchi kavu alafu ndio waanze kulitanua, fedha zetu hizi za NSSF na ndio maana serikali ikatunga sheria kali kwa kufuta fao la kujitoa
     
  11. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,731
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hata na hili ni JK, hapa hela zetu tulizochangia NSSF zomba bila sie wasingepata hizi hela, kama zinatoka kwenye makusanyo ya kodi ambazo na zenyewe ni za kwetu hapo sawa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Daraja halijajengwa na kodi za wananchi, bali ni mwekezaji ambaye daraja hilo tutalivuka kwa kulipia. Sijajua itachukua miaka mingapi mwekezaji kurudisha gharama kisha tupate huduma bure.
     
  13. bwafo

    bwafo Senior Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hili nafikiri ni daraja la muda litakalosaidia ujenzi wa daraja lenyewe ambalo litakuwa na njia sita
     
  14. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,731
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Candid Scope na Dr. Kupeng'e, daraja litakuwa na njia 3 kwenda na njia 3 kurudi hivyo nadhani japo mie sio mhandisi hapo kinachofanyika ni kuunganisha nchi kavu ili iwe rahisi kufanya kazi ya upanuzi na kusafirisha construction materials
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,731
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Candid Scopena Dr. Kupeng'e, daraja litakuwa na njia 3 kwenda na njia 3 kurudi hivyo nadhani japo mie sio mhandisi hapo kinachofanyika ni kuunganisha nchi kavu ili iwe rahisi kufanya kazi ya upanuzi na kusafirisha construction materials
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndio ukweli, na hata kama hili daraja lina uwezo huo si rahisi kuisoma picha kwa vile picha hajapigwa kwa kiwango cha vipimo vya kujua upanda wa daraja. Mpiga picha alijitahidi kuvuta lens ili kupata taswira ya hatua za ujenzi ilipofikia, huenda tunatoa hitimisho mapema kabla hatujawa na uhakika wa vipimo vya ukubwa huo.

    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Madaraja kama haya ambayo tunaona picha zake, si rahisi kujua yana lane ngapi, kwa vile picha haiwezi kutoa scale ya ukubwa.
     
  17. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,731
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu ni mapema mno kutoa conclusion
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    daraja fupi hivyo meli zitapita wapi? hakuna hadhi ya daraja la 21 century hapo, litaongeza kero tu.
     
  19. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hapo naweza kuelewa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Dr, hii ndo Masterplan ya daraja hilo hebu icheki!!!
     
Loading...