Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha. . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Nov 29, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwenye mahusiano/ndoa watu hua wanapiga picha pamoja . . . kwaajili ya ukumbusho.

    Kwa wale mlioko facebook mnajua siku hizi hizo picha haziishi kwenye album makabatini tu na ukutani ila mpaka mitandaoni unakuta mmoja ana picha kibao za mwenzake bila kusahau description za ohh huyu ndie. . baby wangu and so so.Nimeona mmoja kajaza kweli za girlfriend wake nikajikuta najiuliza kama siku wakiachana atazifutilia tu mbali au itakuaje.

    Swali. . .je ikiwa mahusiano yatavunjika zile picha mlizopeana na kupiga pamoja zinatakiwa zifanyweje?Ni sahihi kuziweka tu?Zinatakiwa zitupwe/chanwe. . . kama jibu ni ndio je za harusi?Ni sahihi kweli kuharibu/tupa picha unayopenda kisa tu uliyeachana nae yumo?Na kama ukiweka kuna madhara?
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    nyumbani kwangu nina sanduku maalum linakaa darini,humo nimejaza bad memories zote,siku nikipigwa chepe watakaobaki duniani watajua wenyewe nini walifanyie.Ila hata mimi huwa najiuliza hao mahawara ambao tuki differ huwa tunatelekeza huko nguo (mpaka za ndani) baadae huwa wanazifanyia nini?
     
  3. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkibwagana unachana chana na kuzifuta zote hata line za simu unavunja vunja hata simu yenyewe unaanza upya.
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    ikitokea baby come back?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . . Bishanga umenichekesha na hilo la nguo mpaka za ndani. Wengine wanaweza kuweka kumbukumbu kama bado anakupenda . . wengine wakadekia au mwagia mafuta ya taa na kuchomelea mbali.

    Ila sasa wewe hiyo collection yako unaiweka kwa madhumuni gani haswa?Kumbukumbu?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani mpaka simu ubadili kisa break-up?
    Kwanini haswa?Wakati unaweza kufuta tu namba na kuendelea?
     
  7. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaah wapi mi huwa siruhusu kitu kama hicho mkataba ukikatika basi nahama mpaka mtaa ili kupunguza bugudha
     
  8. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila kitu hata nguo alizo ninunulia nazichoma moto sitaki kabisa kukumbuka tuliko toka yaani naanza upya kabisa nateketeza kila kitu
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lizzy binafsi if we are done we are done.....
    I want nothing to remind me of you, kwanza ili iweje?
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Honest sina jibu,ila ukweli ndo huo,situpi ila nazidi ku pile up,picha,zawadi,nguo,vidani,shanga,hirizi nilizokuta chini ya godoro, yaani we acha tu,ni sanduku kubwa.
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    iko siku utakutana na mwanaume wa shoka,kila mki break he will need only one phone call unamrudia mbio,,si unajua kila shetani na mbuyu wake?
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    mamkwe hii imenikumbusha rafiki yangu aligombana na BF wake ikafika kuamua kuchanachana picha zao nyingi pamoja na za kuvalishana pete nilichofanya nilimnyang'anya nikahifadhi waliporudiana alifunga safari kuja kuniomba nimrudishie tena na nilifanya hivyo mpaka leo wameoana na zile picha wanazo.
    :focus:hakuna haja ya kuendelea kuzihifadhi kama uwezekano wa kurudiana haupo. unakuwa na mahusiano na mtu mwingine unapoendelea kuhifadhi picha hizo inaweza kuwa moja ya kusababisha ugomvi
     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    enhee...am listening...:A S-coffee:
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    acha kusikilizia bana,mwaga ma uzoefu?
     
  15. B

    Bado nipo nipo Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni bora kuzi delete kama zipo kwenye sim, lakini kama ni za kwenye album naziondoa na kuziweka tu kwenye bahasha namtumia. Ataenda kufanya uamuzi yeye wa chochote anachotaka kuzifanyia.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aisee. . .
    Hehehehe we ni noma.
    Sasa kama alikununulia vingi si kabati litabaki empty?
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa hilo sanduku kuna siku utalikuta limeshuka lenywe darini....
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bishanga siku ukifa utaacha mzozo duniani lol!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bht nafikiria kama ni picha uzipendazo sana sababu ya kumbukumbu binafsi au hata na ndugu/marafiki zako?

    Hehehe au watu wawe wanamchana mhusika?Nimewahi kuona hii mahali.Na kama ni digital unam-crop.
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mi nilizichana,nikazichoma moto,majivu nikayafunga kwenye kitambaa kichafu,nikatupa porini!
     
Loading...