Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Nov 3, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duu, ukiwapata hao kazini unaomba ruhusa ya siku mbili.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa msaada wa watu wa china!
     
  5. h

    housta Senior Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watoto wa ATL hao!Full skrippers!
     
  6. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hivi hawa wachina kama hicho kitu ni kivutio cha wanaume mbona wenyewe walivokaa hajulikani mwanamke yupi.. na mwanaume yupi..
    mbona hawatumii? ama kweli Afrika ni jalala la kila kitu.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nguvu za mchina zimetumika zaidi hapo
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    picha picha tu
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    made in taiwan
     
  10. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mafuta ni balaa,nje ndani
     
  11. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hivi ina maana kabla ya mchina hivi vitu havikuwepo? Kwa nini kila aliyebarikiwa mpododo mumuone katumia mchina? Vingine kitu natural........ hata kwetu wapo.
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    mbona hiii siyo
     
  13. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    upuuzi huu!
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    with help from BEIJING
     
  15. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa sipendi ufinyu wa mawazo au mawazo mgando ya baadhi ya watu kufikiri kila mwanamke mnene(aliyejaliwa makalio) basi ni nguvu za mchina!!!Kila kitu mchina machina,kama vile haya mambo hayakuwepo na hayapo bila wao.sisemi kama hawapo hao wachache watumiaji ila sio kila mtu ni mchina.Kuna watu wengi tu ambao ni maumbo yao ya asili kabisa.tuwe great thinkers sio kufuata mkumbo tu....!!!!
     
  16. N

    Ndole JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu wangu umenena vyema.
     
  17. k

    kijumo Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He who thinks to think good than others, he thinks wrong than any one!
     
  18. Papaeliopaulos

    Papaeliopaulos Senior Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeshahau kuwa tone la mafuta ya taa huharibu ladha kuliko ambavyo tone la mafuta ya kula lingeongeza ladha? na pia ubaya husemwa zaidi kuliko uzuri
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Upuuzi huo.
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Picha za kimalaya hz, hazina maadili zipelekwe Jukwaa Husika maana, kwangu mm hz ni disturbing images!
     
Loading...