Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha zote za weekend maeneo tofauti tofauti

Discussion in 'Entertainment' started by Babuji, Dec 9, 2008.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Dec 9, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo vipi mazee
    Kuna picha hapa za bongo watu wanavyojirusha katika siku zote tatu kuanzia ijumaa Joe Thomas mpaka Jumapili Eve na fat Joe
    Huwezi amini watu wanaposema bongo hali ngumu ya maisha
    [​IMG]
    Joe Thomas siku alipotua bongo
    [​IMG]
    Joe Thomas akikamua
    [​IMG]
    mikono juu

    [​IMG]
    EVE akikamua.

    [​IMG]
    Ilikuwa ni wikiend ya kujirusha tu Bongo . Kuanzia na kina Joe Thomas, Tanto Mentro & Devonte na Tanya Stephens , sherehe za miaka 3 za THT na mwisho kufunga kazi kwa Fat Joe na Eve . Bongo Kumekucha!!! bongo raha tele!!! ( Picha zote kwa hisani ya Abdallah Mrisho )
    [​IMG]
    Fat Joe akikamua

    [​IMG]
    Mwana FA
    [​IMG]
    EvE akikamua
    [​IMG]
    THT miaka 3
    [​IMG]
    Wabongo wakipagawishwa na EvE
    [​IMG]
    Ni kujirusha tu kwenda mbele
    [​IMG]
    Nargis Mohamed (kulia) na shogae
    [​IMG]
    ...unamkumbuka Abby (mwenye kilevi mkononi) wa Big Brother alipokuwa na Mwisho Mwampamba?.. nae alidata kwa Joe Thomas
    [​IMG]
    Wabongo wakijirusha kwenda mbele
    [​IMG]
    Afande Sele akisalimiana na First Lady Mama Salma katika sherehe za THT miaka 3.
    [​IMG]
    THT miaka 3, wadau kutoka Vodacom, Mwamvita Makamba (kushoto) na Fina Mango nao walikuwepo
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete, Jumatatu alikuwa mgeni rasmi katika sherehe za miaka 3 za kuanzishwa kwa taasisi ya Tanzania House Of Talents, zilizofanyika Karimjee gardens na kusema kuwa amefurahishwa sana na burudani aliyoipata.
    [​IMG]
    Ni kujirusha tu Bongo
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,921
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto Nargis ndiyo kakua hivyo?

    Anayevuma kwenye bongo photoblogosphere Michuzi, kumbe babuji yumo.
     
    Last edited: Dec 9, 2008
  3. D

    Darwin JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 911
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwanza jiulize dar ina watu wangapi, pili ni wangapi waliopata nafasi ya kwenda kujitanua.
     
  4. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,921
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    hapo kama umeruka ukuta nyumbani geti kali unaumbuka, lol.
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kwa hiyo unasemaje?
    Unauliza wabongo wako wangapi na hapo wangapi walipata nafasi ?kwani nchi gani watu huenda kwenye tamasha hata 0.0005 ya idadi ya watu ktk hiyo nchi.

    Kuhusu swala la kujirusha bongo watu wanamuda mkononi asikwambie mtu,hata sehemu ziko kibado tu kadiri ya uwezo wa mtu.
     
  6. B

    Babuji Senior Member

    #6
    Dec 10, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh Teh hapo kasheshe mzee halafu ukiwa umedanganya nyumbani umeenda kulala kwa mama mdogo :)
     
  7. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dah picha namba nane na tisa naona mpigaji alikua anajitahidi kupata de angle of elevation kubwa kuliko....anatamani angekua viatu!duh
    namba 22 mweee na reserve zangu comments

    ol in ol t seems wabongo tunazo kinyama! hizi ndo picha za kuwashow wawekezaji toka nje na wapenda toa misaada wajue hali halisi ya wachache wa nchi zetu africa!

    ujiji huko hiyo buki 10 ya kiingilio sijui wao kuipata na kuspend kwa week 2 ni ndoto!
     
  8. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,921
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nimefurahia sana picha nyingine kwenye hiyo site iliyokuwa linked.Kuna picha za madaraja na masanamu za kufurahisha sana.

    Shukurani kwa kuleta uhondo huu.
     
  9. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mie mwenyewe nimei add kwenye favorites zangu kuwa najipatia news za bongo maana ninazo nyingi nyingi za hawa waandishi wetu wa bongo..kuona picha tu za li nji letu kwaleta faraja na hamu ya kurudi
     
  10. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,515
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    Sidhani alimaaanisha nchi nzima, bali Dar es Salaam.
    Naafiki alichoeleza Darwin; percentage ya watu wanaokwenda outing kwa mwezi hapa Dar ni ndogo. Ukisema 0.0005% ni idadi ya wasioenda outing kwa mwezi huko mamtoni sitashangaa.


    Ufukara Tanzania umeongezeka sana.
     
  11. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #11
    Dec 10, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe hizo nyingine
     
  12. B

    Babuji Senior Member

    #12
    Dec 10, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kitu ambacho nimenoti hapa ni kwamba Bongo ingawa nchi yetu ni maskini sana lakini wananchi wake ingawa wana matatizo kibao lakini pamoja na matatizo yote watanzania bado wako HAPPY hamna STRESS
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 0
    Mbona kimya kimya wadau? kumbe kuna uhondo namna hii huku hatushtuani..HDD yangu ilikuwa na baadhi ya milipuko ya weekend.
    Mkuu hapo GT ndio anakuambiaga kawa gobole.....i can agree with him......mcheki kwenye video hii [media]http://www.youtube.com/watch?v=rXVuSdcwNIw[/media] enzi zake kabla hajaanza kufakamia michemsho ya break point na beer..... 1:45,4:19.... katoka fresh
     
    Last edited: Dec 10, 2008
  14. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,515
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi raia wa Marekani bado wanawindwa na Al-Qaeda?
     
  15. B

    Babuji Senior Member

    #15
    Dec 10, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kaka siku hizi kawa gobole !!!
     
  16. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,976
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamani nimeangalia web ile ya Nifahamishe...na nimeperuzi page mbali mbali kuna sehemu...amesema madaraja kumi marefu dunia...Kuna moja kasema linamwaga Maji tani 190 kwa dakika(Wrong)
    Kuna jingine kasema lina KM 35,613 Wrong...Haiwezekana rudiasi ya dunia ni Km 18 elfu mzunguko...hii inamaana hilo Daraja lina zunguka dunia mara mbili...?
    Tukiwa na web kama hizi harafu wanafunzi wakasoma na kujibu maswali au...kueleza mbele za watu kuwa ni hivyo basi tumekwisha....
    Kwa uhakika zaidi unaweza kwenda kwenye linki hii List of longest suspension bridge spans - Wikipedia, the free encyclopedia

    Regards
    Buswelu
     
  17. B

    Babuji Senior Member

    #17
    Dec 10, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ndugu yangu buswelu utakuwa unakosea sana kama utakosoa watu bila ya kufanya utafiti au kuangalia vizuri

    Kuhusu daraja linalomwaga maji tani 190 kwa dakika ni kweli na kwa ufahamu zaidi jinsi daraja hilo linavyomwaga maji soma kipande hiki

    The fountains at the Banpo Bridge were installed on September ninth and have since become a major tourist attraction. It has nearly 10 thousand nozzles ( more exactly 9, 380 ) on either side of the bridge that shoots out 190 tons of water every minute. According to the Seoul mayor, Oh Se-Hoon, the fountain bridge would help acknowledge Seoul as an eco-friendly destination amassing more tourists. But unless the fountain is being used as a means of harnessing energy, the eco-friendliness of this fountain is skeptical.

    au gonga hapa kwa full details Latest Seoul Major Tourist Attraction : Banpo Bridge

    Kuhusu daraja utakuwa umeangalia vibaya uliposema hizo taarifa si za ukweli angalia daraja hilo kuna KM 35.613 sio KM 35,613 kama ulivyoona wewe

    FANYA UTAFITI KABLA YA KUKOSOA
     
  18. B

    Babuji Senior Member

    #18
    Dec 10, 2008
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  19. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,921
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    In addition, in some notations a decimal comma is used in place of a decimal point making KM 35.613 = km 35,613

    Sometimes you gotta use common sense. If you can dispute the KM 35 then you would be talking.
     
  20. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 945
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    Mzee Yusuf na sahani la 'paund' wakati wa shoo yake mjini London


    [​IMG]
    akina mama wa kibongo wakijimwaya na nakshinakshi


    [​IMG]

    baadhi ya waimbaji wa Jahazi Modern Taarab