Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha Zisizo Za Kawaida No.9: Jengo Refu Kuliko Yote Duniani Linavyostahimili Radi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Superman, Jun 17, 2009.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    It was a thunder lightning night ...... Hit the world talest tower DUBAI TOWER As long as half hour and the lighning was hitting the tower and the thunder sounded All over the neighouring area something more than usual.

    Mnakumbuka tetemeko lilivyotikisa PPF Tower? Mabomu ya Mbagala Je?

    Hii radi ingetokea Bongo pale PPF au Mkapa Towers Ingekuwaje? Elezea Picha unayoipata . . .

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Hili jengo ukiliangalia hadi shingo inauma maana huoni linaishia wapi na hata ukipiga picha ni changamoto!Wenzetu hawa wako juu kwa mengi!
    Launching yake itafanyika tarehe 9/9/2009 saa 9.9 a.m.! yaani 99999!

    Sikuwahi kufikiria hili la radi.
     
  3. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Du WoS;

    Very interesting. Sikuwa aware na tarehe hizo . . .

    Hebu niambie Mkulu ungekuwa uko PPF Towe kisha radi kama hiyo inapiga kwa nusu saa . . . "ungekuwa wewe ungefanyaje?" tupe picha? LOL
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Habari ndiyo hiyo mkuu!
    Ningekuwa mimi...nikisikia mlio ningejua nimepona maana light travels faster than sound...simple physics.So nisingefanya kitu ila kumshukuru Mungu kwa kuniepusha na kifo.Vinginevyo basi pia nisingefanya kitu kama sikuusikia mlio maana ningekuwa kwishnei - dead meat!
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Haaa haaa, Sawa Mkuu . . .

    Lakini kumbuka radi hiyo ilipiga nusu saa that means there was both Lightining and Thunderstom . . .
     
  6. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    LOL
    Nadhani huo mlio ningezimia kabisaaaa!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Isn't that a satanic number?

    [​IMG] [​IMG]nd they both keep on infinitely multiplying & adding up to NINE. Satan's number. The number of the EGO, as it keeps returning unto itself. As a study of "The Unknown Known" shows, Satanic Forces work in variables of Nine - Epochs & Ages. Keeping this in mind, also consider multiples of Nine in seconds, minutes, hours, Days, Months {as in Pregnancy, the genesis of Life}, Nine Years, etc.
    [​IMG] Also consider that the 9th letter in the alphabet is I, again, representative of The Self.
    Satan represents the flesh, carnal desire, all the considerations of the physical aspects of existence. Of material attainment. Satan is the body, with all its lusts, & which houses the brain, the wellspring of creation. As Nine signifies Satan, consider this... there are NINE bio-systems in the body, which comprise your being! Indeed, the sinews of Satan moving your flesh! No wonder blindlighters attempt to thwart themselves! To be purely Natural is the epitome of strong life!



    source: http://www.geocities.com/draconisblkthn/666913.html
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mkubwa,
    This is the info I got from there.Nisingeweza kuuliza kama ni satanic or angelic numbers.. i was just amazed by the architectural design and the amount of resources going into putting up this world monument....hahahahah

    What came into my mind immediately was the Tower Of Babel.... if u remember the people who were constructing a tower to go to GOD!
    For all I know the only number that people associate with satan is 666 and not 999..Yet from your post above, I now know that number 9 has to be looked with suspicion too!!
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mambo mengine ni ya kushangaza sana... Mtoa mada/bandiko wala hajui chochote kuhusu hilo jengo, na kaja na bandiko kubwa tu!

    Anyway hata hiyo radi iliyoipiga jengo hilo ililast for one hour! weka kwenye kumbukumbu zako. Maanake inaonekana unaokota tu hizo images kwenye emails na kuja kuzidump hapa JF
     
  10. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe Kibunago wacha kujifanya unajua kuliko wengine. Mwenyewe pia hujui lolote na huna data za kweli. Sites zaidi ya kumi zote zinasema nusu saa na ndiyo mtoa maada kaandika. Wewe saa moja umeitoa wapi? Angalia site chache tu kama:

    www.funzug.com/index.php/unusual-things/thunder-lightning-on-dubai-tower.html

    www.guy-sports.com/humor/pictures/picture_lightning_strikes.htm

    bzupages.com/f46/lightning-dubai-tower-2620

    Sasa kama wewe ndiyo huna kumbukumbu zingatia hilo. Walau hata huyo anatupa mabadindiko ya kuelimisha kuliko yale yako ya "Mambo ya Kikubwa" unayopost kila kukicha. Acha chuki zisizo na mpango.
     
  11. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waarabu wote wangeacha kukumbatia mila zilizopitwa na wakati zilizofunganishwa katika dini, na kuwa wawazi kama Dubai, wangekuwa mbali sana kimaendeleo.

    Lakini kama;
    1. Zaidi ya nusu ya raia wake (wanawake) wananyimwa uhuru wa kuchangia kwenye maendeleo,
    2. Western civilization inaonekana kama ni kinyume na mila na dini,
      Watu wa imani nyingine hawaruhusiwi kuchangia kwenye maendeleo ya hizo nchi, n.k., n.k.,
    Nchi hizo zitabaki nyuma licha ya kuwa na mafuta mengi na hazitakuwa kama Dubai unless wabadilike.
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Labda kapitia website mbili zinazosema nusu saa, kisha akajumlisha nusu saa plus nusu saa = 1hr.

    Hesabu rahisi kabisa, au sio?
     
  13. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Una maana Mkuu Kibunago anajifanya mtu wa ZE DATAz halafu hata kujumisha hajui? JF kuna mambo . . . .

    Teeeh teeh . . . fyoo fyoo . . . haaaa . . . haaa
     
  14. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is amazing, thangs to the designers that they did all these calculations before building that tower. Back in Tanzania we are not doing well in design thus why most of the building down here are below standard.
     
  15. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    du kweli ingekuwa bongo balaaaaaa
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Sijui sisi twafanyaje..........
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Jun 19, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Be careful asikusikie mwenyewe... oh!
     
  18. D

    DrMosha Member

    #18
    Jun 19, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    briliant photography!
    any idea of the cost of protection?
    THANK YOU
     
  19. Y

    YesSir Senior Member

    #19
    Jun 19, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i thought jengo refu lipo taiwan or something
     
  20. zacha

    zacha JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2009
    Joined: Feb 28, 2009
    Messages: 372
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    hana jipya huyu.................. hope hizi ni sign moja wapo za wale jmaa wa mansoon so usishangae kuona hizo tarehe na jengo lenyewe maana hawa jamaa kila nchi na mji mkuu kuna sign yao, inaweza kuwa mnara mrefu kuliko au jengo refu kulikooo.
     
Loading...