Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha zinazoonyesha udhaifu wa viongozi wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chenge, Jun 23, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kulala hadharani tena wakati wa mambo muhimu si udhaifu?

    [​IMG]

    [​IMG]

    CHANZO CHA KULALA LALA OVYO KAMA TEJA NI UCHOVU NYAKATI ZA USIKU (ATUELEZE ANAKESHA AKIFANYA NINI),MARADHI KAMA SLEEPING SICKNESS AU NI NINI?


    JE INAWEZEKANA WASSIRA ALIKWENDA KWA BABU WA LOLIONDO KUSAKA TIBA YA SLEEPING SICKNESS?
    [​IMG]


    KIONGOZI MCHOVU KAMA HUYU ANAPASWA KUSTAAFISHWA KWA MANUFAA YA UMMA.LAKINI INAELEKE KULALA HADHARANI NI TATIZO LINALOANZIA NGAZI ZA JUU KABISA
    [​IMG]

    NA LIMESAMBAA MIONGONI MWA VIGOGO,KAMA PICHA ZIFUATAZO ZINAVYOONYESHA (MAJI HUFUATA MKONDO)

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    MAJI HUFUATA MKONDO HATA WANANCHI NI KUCHAPA TU USINGIZI

    [​IMG]







    [​IMG]



    [​IMG]
     
  2. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli chama tawala ni dhaifu pamoja na viongozi wake wengi
     
  3. Kibada

    Kibada Senior Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK katuambukiza udhaifu ndio maana tukampa ridhaa ya kuongoza nchi mara ya pili..:sad:
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waliovunja rekodi ni Wassira na Komba
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Udhaifu kila kona!!!Kweli twiga wataacha kuchukuliwa kwa style hii?
     
  6. M

    MAWERE JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mdau huaga mimi nashaangaa kweli,,ok potelea mbali prezda ana mambo mengi state house wakati mwingine analala late.sasa watu wa usalama huwa hawapo hata kwa mbele yake..jk kwa mimi namkubali but tearm yake ndo inamcost?!ni sawa na wewe ukizaa mtoto kilema huwezi kukataa..hata prezda najua ashastuki viongozi wengine vimeo>>>mungu yupo upande wetu cdm.next ellection goma letu,,kimbiza mwizi men..sijui nep atakuwa wapi??



    Wao wana hela sisi tuna mungu.
     
  7. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Kazi ya kushinda kwa waganga usiku kucha na kuchinja mbuzi makaburini si mchezo. Ndio maana unaona hao jamaa ikifika muda wa binadamu wa kawaida kuwa macho,wao wanakuwa hoi kwa heka heka za usiku kucha.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hahaa yaani kuna mmoja kavaa ushungi ndo kaniacha hoi ..yaani kaachama as if anapokea sakramenti ya ndoa...kudadadeki...yaani JK katuambukiza udhaifu
     
  9. Mahanjam

    Mahanjam JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 298
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    :A S confused::mad::sad:!!!!!!!!!!!!
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ipo kazi.lo!
     
  11. m

    mchukiaufisadi JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 534
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ongeza na Lyatonga hadi UDENDA! Kinyaa!
     
  12. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Loo!wakavumbua style ya kulala na pen ili waonekane wako bize,pumbavu kabisa.
     
  13. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mzee wa inji noma,dizaini teja.mbona akina mura amuwasemi???????????????
     
  14. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Duh!hata pono ana nafuu!
     
  15. k

    kindafu JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 80
    Mbaya zaidi kachapa usingizi wa pono wakati shughuli muhimu inayohitaji mchango wake ikiendelea, na akiamka hapo analipwa posho kubwa inayotokana na kodi yangu mimi na wewe! Ee Mungu tuepushie hili janga!
     
Loading...