Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha zilizo nihuzunisha sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 21, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,502
    Likes Received: 2,772
    Trophy Points: 280
    GetAttachment.aspx8.jpg GetAttachment.aspx7.jpg GetAttachment.aspx5.jpg GetAttachment.aspx4.jpg GetAttachment.aspx3.jpg GetAttachment.aspx.jpg GetAttachment.aspx2.jpg

    hii inasikitisha sana hao wauaji ni mashetani kweli

    (uganda blasts)‏
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Dr hiyo ni jihad, watu washaaidiwa pepo badala ya ufalme wa mbinguni.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Its bad al-shabab inabidi wasakwe mahali walpo mana wasomari wamezagaa kila mahali mii naiomba serikali wawe makini na hawa watu wasibweteke the're nearly!!!to us kwani huku niwengi tanga,arusha,dar,Hivyo erikali itie mkazo katika wageni wawa angalie wanakuja kwa misingigani!Ndo ushahuri wangu kwa vyombo vyote vya usalama japo najua watakuwa wamejipanga.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    na sie nchi za kiafrica tumezidi kimbelembele hujui watu kwao wanagombania nini unaanza kujifanya eti kupeleka majeshi kulinda amani..ndo tukome sasa
     
  5. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Too sad, :crying::crying::crying::crying::A S cry::A S cry::A S cry:
     
Loading...