Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Ziara ya Rais Kikwete nchini Oman

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Oct 16, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Rais Dk. Jakaya Mrisho Kikwete na mwenyeji wake Sultani wa Oman Qaboos bin Said Al Said wakipokea heshima za viongozi muda muda mfupi baada ya Rais Kikwete kuwasili jijini Muscat Oman leo mchana kwa ziara rasmi (State Visit) ya siku tatu nchini Oman.

    [​IMG]

    Rais Dkt. Jakaya Mrisho Kikwete akizungumza na mwenyeji wake Sultani wa Oman Qaboos bin Said Al Said katika kasri la Sultani jijini Muscat leo (Picha na Freddy Maro)

    [​IMG]

    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akimpa zawadi mwenyeji wake Sultani wa Oman Qaboos bin Said Al Said katika kasri ya AL Alam jijini Muscat Oman jana jioni muda mfupi kabla ya dhifa ya kitaifa aliyoandaliwa kwa heshima yake.

    [​IMG]

    Sultani wa Oman,Qaboos bin Said Al Said akimtunuku Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete nishani ya juu ya heshima, Taifa la Oman wakati wa dhifa ya kitaifa iliyoandaliwa kwa heshima ya Rais Kikwete na ujumbe wake jana jioni katika kasri ya AL Alam jijini Muscat Oman.

    [​IMG]

    Sultan Qaboos bin Said Al Said akimpongeza Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete baada ya kumtunuku nishani ya juu ya heshima ya Taifa la Oman jana jioni katika kasri ya AL Alam. Jijini Muscat Oman jana jioni .Rais Kikwete aliwasili nchini Oman jana jioni kwa ziara rasmi ya siku nne. Picha na Freddy Maro

    UPDATE

    Wed, 17 October 2012


    [​IMG]

    MUSCAT - His Majesty Sultan Qaboos gave audience to President Jakaya Mrisho Kikwete of Tanzania at Bait Al Baraka, last evening. His Majesty the Sultan exchanged cordial talks with his guest and the two parties discussed bilateral relations between the two friendly countries and the means to enhance them in all fields. A special banquet attended by a number of top officials was held in honour of the guest and his accompanying delegation.

    Earlier, a foundation stone for the Embassy of Tanzania in the Sultanate was laid at the Embassies District under the auspices of President Kikwete. The laying down of the foundation stone is a tangible proof for the progress reached by the relations between the countries, affirming that this occasion represents a turning point in the history of the bilateral relations between the two friendly countries.

    The Sultanate and Tanzania also signed a number of agreements and memoranda of understanding on co-operation in the field of investment promotion and protection, higher education, exchange of documents and archives and the establishment of Omani-Tanzanian Businessmen Council. The first agreement is related to promotion and protection of investment and provides guarantees for investments in both the countries.

    They also signed an MoU for co-operation in the field of higher education. The MoU is related to exchange of visits of academic and research institutions and exchange of research materials, publications, teaching aids, software and participation in workshops on higher education. Another agreement for the establishment of Omani-Tanzanian Businessmen Council was also signed.

    The council aims at furthering development of the existing economic and trade ties between businessmen in both countries and promoting mutual investment opportunities, facilitating the proceedings before the businessmen to establish their investments and joint exhibitions and exchange of delegations.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Dah nchi inauzwa kwa Mara engine tena,huyu jamaa kaenda lini tena huko jama mbona hamkumzuia?
     
  3. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    No comments.......
     
  4. M

    MKOMBOZI1 Senior Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Vasco-Dagama, baada ya watangulizi wake kuiuza Ngorongoro nadhani yeye ataiuza Serengeti na maeeneo yenye gesi na mafuta.
     
  5. M

    Moony JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    PICHA YA KWANZA; kwenye begi kunani??????
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sultani anamuonyesha picha Huku akimwambia "unakumbuka mliniuzia hii mbuga kipindi kile na wanyama wake sasa nasikia kuna madini humu mbugani nataka nianze kuyachimba kwa nguvu zote!!!!!!! Halafu nasikia hata wewe umeanzisha usultani Kama Mimi kwa kuwapa vyeo wanao na mkeo ndani ya chama. Vile vile ile kazi niliyokupa 2010 ya kupandikiza udini naona imekolea sasa nataka ijumaa wachome Azania front na st Joseph". Mwisho wa kumnukuu sultani
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu hiyo nguo aliyovaa sultan ni hijabu?
     
  8. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Itakuwa kilemba...halafu sultani huyu ni mchawi balaa.....
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Qaboos: Ebwana ile Zanzibar mnaturudishia lini sasa?
    Kikwete: Hampati kitu, kama mnataka kuwinda tutawakatia makonde muue tembo mnavyotaka, ona hawa.
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hivi hao ndiyo wale wanaoitaka Zanzibar back?Halafu sijui hiyo zawadi yapicha za tembo,hawa si wale waliuziwa mbuga na wanawabeba hao wanyama?Kama lengo ni kupromote tourism,basi wala haina mantiki kama wanauwezo wa kuwabeba hao wanyama kadri wanavyotaka.
     
  11. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2,830
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Kurugenzi za raisi lazima ziwe zinasema raisi anaenda kufanya nini huko. Sio kusema tu, ziara. Hizi safari nyingine ni upuuzi tu. Kikwete hana akili kabisa
     
  12. S

    Saracen Senior Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr (soon to AL HAJJ) Jakaya Mrisho Kikwete AL ABUSAAID.

    Je atakuja kututembelea na sisi huku SALALAH?
     
  13. S

    Saracen Senior Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Oman waache mafuta na neema yote ile waliyonayo kwa ajili ya kile kisiwa cha mijitu mikorofi iso na elimu?

    kwanza hebu mswalie mtume akhi...!
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [h=2][/h][​IMG]


    Wapo wanaodhani tunatangaza utalii huku wengine wakidhani tunahonga wanyama wetu kwa jamaa hawa. Sijui jamaa atapewa kanzu au msuli? Maana jezi keshapewa sana. Kesho msishangae kusikia ndege nyingine ikisafirisha wanyama hai na hakuna atakayeguswa. Wengi walidhani angalau Kikwete angeulizia ni kwanini Falme za Kiarabu zinatuibia wanyama. Je anaogopa kuambiwa kuwa tuliwauzia kwa ufisadi wetu? Nini tafsiri ya picha hii?


     
  15. S

    Saracen Senior Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Haya ndio maisha ya Oman yalivyo
     
  16. S

    Saracen Senior Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    BTW

    Huyu Qabus hana mke.
     
  17. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaa mkuu wamnyanganye paspot,
     
  18. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usidanganye watu wewe hiyo ni soko la asili lipo matrah na limebaki kama sehem ya kumbukumbu ya mji wa matrah ambao kiasili unafanana na mji wa zanzibar'maisha ya oman yako vingine kabisa pekua vizuri utaona hawa hawako katika nchi maskini duniani'naona unataka kulazimisha kufananisha na sisi
     
  19. S

    Saracen Senior Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Al habib mbona unakuwa emotional. Sawa na mtukuweka picha za Michenzani halafu ukadai kuwa siyo Zanzibar

    hapa napo utasema sio Oman?

    [​IMG]
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Waliachana... miaka mingi iliyopita
     
Loading...