Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Ziara ya Nape mkoani Kilimanjaro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 21, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sunday, October 21, 2012


    [​IMG]
    Nape Nnauye, Katibu wa NEC,Itikadi na Uenezi akiweka jiwe la msingi katika ofisi mpya ya CCM ,Wilaya ya Rombo Mkoani Kilimanjaro tarehe 20/10/2012
    [​IMG]
    Wananchi wa kata ya Nanjara Reha wakimpokea Katibu wa NEC ,Itikadi na Uenezi,Nape Nnauye, tayari kwa uzinduzi rasmi wa kampeni za CCM kwa kiti cha Udiwani.
    [​IMG]
    Wanachama wakongwe wa chama cha mapinduzi wakionyesha kukubaliana na hotuba ya Katibu wa NEC,itikadi na Uenezi, Nape Moses Nnauye alipowahutubia wakati wa uzinduzi wa kampeni za Diwani wa Kata ya Nanjara Reha, Rombo ,mkoani Kilimanjaro.
    [​IMG]
    Baadhi ya Madiwani wakiwa kwenye picha ya pamoja, Madiwani hawa ni kati ya Madiwani 21 ambao kwa pamoja wataweka nguvu zao kuhakikisha kata ya Nanjara Reha inarudi CCM. PICHA ZOTE NA ADAM MZEE




    POSTED BY: BASHIR NKOROMO AT SUNDAY, OCTOBER 21, 2012

     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,778
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Mwanangu ana nyomi!!!!!!!!!!!
     
  3. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hamna kitu just wastage of resources and time
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!!!
    Naona Nyomi hapo
     
  5. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wamempa nini nepi mbona tumbo kama kipipa?
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu nyomiiiii kweli nape mbayaaaaa(joti voice)
     
  7. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hatuwezi kulikomboa taifa hili bila kuwabadilisha wanawake kwani inaonekana washabiki wakubwa wa CCM ni akina mama na wasichana kama picha zinavyojionyesha.
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    We kibogo tutake radhi mabinti,labda wale wanaongojea vitanda maalum.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Adui wa mtanzania ni mtanzania mwenyewe,ebu ona hapo barabara ni ya vumbi lakini wamekubali kuwa hawastahili barabara ya lami.Chini ya uongozi wa chama toka uhuru.Ujinga ni kitu kibaya sana.
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kila la kheri wacha tusubiri hiyo trh 28 oct,2012
     
  11. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Kila kona anayoenda nape 'watu kibao'
     
  12. m

    mdunya JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwisha kazi!
     
  13. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Gud sana,hii ni ishara ya kukubalika kwa ccm huko kilimanjaro hasa nyumbani kwa mbunge wa rombo
     
  14. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Nape ni nooooma
     
  15. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hapana huwezi niambia niwatake radhi ninachozungumzia ni uharisia kama picha zinavyojieleza pia fuatilia mkutano wa CCM jangwani asilimia kubwa walikuwa ni akina dada na akina mama, mi ushauri wangu kwako kama umekubaliana na vuguvugu la mabadiriko jitahidi kutoa elimu kwa mabinti wenzio unaoona bado hawajahamasika na kwa pamoja tutajikomboa toka kwa mkoloni mweusi CCM.
     
  16. M

    Mndokanyi JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wajinga ndo waliwao.
     
  17. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Anakula per diem za magamba! Hana lolote huyu mganga njaa!
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,192
    Likes Received: 3,477
    Trophy Points: 280
    eti wanachama wakongwe.....kama huo ndio mtaji wa ccm kuelekea 2015 basi ccm kwa heri,
     
  19. i

    interprevist Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watu wa Kilimanjaro naomba wamhoji nape anazisemeaje kauli zake hatari za kibaguzi zenye misingi ya ukanda na ukabila. aliwahi kusema chadema ni chama cha wachaga.

    Sasa aulizwe ana kauli gani kuhusu sera zake hizo za kuwabagua wachaga. Ni lazima abanwe. anawaambiaje wachaga walioko CCM? Je wamefanya makosa kuwa CCM?
     
  20. l

    luhombi Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawa wanawake ni kikwazo katika kuleta ukombozi coz bado hawajazinduka licha ya wao kuwa wahanga wa umaskini unaofugwa na ccm.
     
Loading...