Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Ziara Amos Makalla Naibu Waziri, Habari, Utamaduni na Michezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Aug 29, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    [​IMG]
    Mbunge wa Mvemero, Amos Makala akionyeshwa moja ya miradi aliyoitolewa msaada, hapa ni Shule ya Msingi Mnazi Mmoja iliyopo katika kijiji cha Kidudwe
    [​IMG]
    Mbunge wa Mvomero na Naibu Waziri,Habari, Utamaduni na Michezo, Amos Makalla mwenye suti akipokelewa na viongozi wa Chama cha Mapinduzi wa Wilaya ya Mvomero wakati wa ziara ya kutembelea jimbo hilo hivi karibuni.
    [​IMG]
    Mbunge wa Mvomero na Naibu Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo, Amoss Makalla akiwahutubia wananchi wa Kijiji cha Kidudwe kata ya Mtibwa mkaoni Morogoro hivi akribu akiwa katika ziara
    [​IMG]

    Mbunge wa Mvomero, Amos Makala akiangalia jinsi ujenzi wa Daraja unavyoendelea katika Kijiji cha Kisala kilichopo katika Kata ya Mtibwa mkoani Morogoro


    Chanzo: Father Kidevu
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Amos Makalla, hakuzuia SENSA alivyokwenda JIMBONI kwake? POLISI wamsindikiza hawakumshika?
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tusome upepo, hali ni mbaya, iwapo miradi ya maendeleo washiriki ni watoto. Tunaomba Mkulu asitishe ziara kupisha shughuli Muhimu ya Sensa.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    naona watu nyomiiiiii
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ni haki yake kukagua miradi ya maendeleo jimboni kwake! Hakuna jipya hapa
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo utaona ufupi wa akili za jeshi la polisi Tanzania. Wanafanya mambo ambayo hata mtoto mdogo anajua hawatumii akili kufikiria.
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kanuni hizi na sheria huwa zinafanya kazi kwa wapinzani tu na kwa CCM zinakuwa inactive
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa, kama ilivyo haki kwa chadema kuimarisha chama chao kwa kufanya mikutano ya hadhara inayokatazwa sasa na Polisi kwa kisingizo cha sensa. Inawezekana Mvomero wao hawana sensa
     
  9. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa hata ubunge wenyewe alichakachua,anatoa pikipiki sita wakati amechukua pesa ya jimbo 2010 mil 75,2011 mil 85 na hadi june 2012 mil 105. Pikipiki 6 na moja ya polisi jumla 7 ni milioni 11.9. Atatoa rimu za karatasi anatoa ahadi ya milioni moja kijiji cha kisala na huku zaidi ya milioni 265 amekwisha kuchukua. Angalieni ripoti ya CAG KWA WILAYA YA MVOMERO MTAONA HAYA. HAYA SIYO MAJUNGU. KIJIJI CHA KIDUDWE NDIO KWAO UMEME HUPO KWENYE MASHAMBA YA MIWA NGUZO MOJA TU YA UMEME. KAWAPE WANANCHI CHENJI YAO YA MFUKO WA JIMBO.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu mi nadhani huu mkutano wa makalla ulifanyika siku nyingi kidogo, labda ulifanyika kabla ya M4C, we sema mambo ya ku copy na ku paste
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha Sana... Na hakuna wa kuuliza; Waandishi wetu wa Habari wako Bias kweli... Wengi wanataka hizo dola la CCM; nimeona Mwandishi wa HABARI

    Gazeti BINAFSI anagombea UJUMBE wa NEC... MICHUZI kila Mara yuko NJE na President anapokea $$ za trip... Sasa hawawezi kuwauliza POLISI maswali magumu
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Bora wewe umejiuliza! Yan cdm ndio wanazuia sensa hila mawaziri hapana!

    Ugonjwa wanao umwa CCM hauna dawa mpaka 2015

     
  13. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    kwanini unasema hivyo?
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Ni haki ya wananchi kuudhuria mikutano ya kisiasa.
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daa kijiji cha mtibwa kinawatu wengi,. Ccm mnaendelea jidanganya nyie wenyewe,. Kata gani inaweza kua na raia wangi hivo,. Ulieleta picha kajipange upya ulete picha ya mkutano wa makala
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wabunge wote wa ccm zile fedha za maendeleo yA JIMBO WANAFIKIRIA NI POSHO WANAKULA NA WALA HAWAZIREJESHEI MATUMIZI YAKE KAMA SHERIA INAVYOTAKA!! In Kenya ,failure to account for the constituency development fund can send an MP to prison; lakini hawa serikali ya magamba haikazii utekelezaji wa sheria!!
     
  17. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Wewe Inaishi Tanganyika and still out-dated... GO HERE na utajua habari hizi sio za zamani
    ... Father Kidevu

    Ninasaidia sana Watanganyika Wanaozuru Nje;; Lakini sasa naanza kupata Uwalakini sababu sijawahi kuchat na MTU mwenye roho ya KUTU kama WEWE

    Inanifanya NIANZE kuogopa kutoa MKONO wangu wa heri na UPENDO kwa wanganyika wanaopata matatizo NJE... Inaonyesha hauna UTU hata kidogo
     
  18. L

    Lyogohya Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Miaka hamsini ya uhuru shule ya udongo inajengwa hayo ndiyo maendeleo ya CCM.
     
  19. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    la chadema kuzuia sensa nikweli hebu fikilia idadi ya watu wooote wale wanaohudhulia mikutano ya chadema hawahesabiwi wakuuu, kwa idadi ya hawa kwa makala mbona ni ndogo sana!
     
  20. e

    enzihuru Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Hivi ndivyo Makalla anavyowajali watu wake.Kamvalisha mtoto wa watu sare ya CCM na kamwacha na ndala na akawa anamkimbiza kwa kasi yakeya kutembea.Mtoto mwingine hata hiyo sare kanyimwa na yuko na yebo zake huku muheshimiwa waziri na mpambe wake wakiwa wameulamba.Kumbe kweli CCM ni
    chama cha mabwenyenye.Huu ni unyanya saji mkubwa wa watoto na naomba kila mpenda watoto alaani tabia hii ya kuwatumia watoto kwa maslahi binafsi kama alivyofanya mheshimiwa huyu.
     
Loading...