Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha zaidi za kongamano la CHASO-Chadema Students Organisation

Discussion in 'Jamii Photos' started by TGS D, Jan 23, 2011.

  1. TGS D

    TGS D Senior Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau mtanisamehe kwa kuwa nimeshindwa kurusha picha zote katika post 1.

    Hizi ni picha zaidi.....endelea kuburudika...

    View attachment 21134

    View attachment 21135
    Ndg.Mkinga akiondoka eneo la mkutano huku akitaniana na wananci kwamba yeye hakupata gari nzuri kwa ufisadi bali juhudi zake mwenyewe

    View attachment 21136 View attachment 21137

    View attachment 21138
    Wawakilishi wa CHASO wakisoma hotuba mbele ya mgeni rasmi Mh.Dr.W.P.Slaa

    View attachment 21139
    Mlezi wa CHASO Dr. Kitila Mkumbo akifafanua mambo kuhusu uzalendo

    View attachment 21140
    Wananchi wakipiga makofi na kushangilia kama ishara ya kumkaribisha Dr.Slaa (mwenye kofia) jukwaani kuhutubia
    View attachment 21141
    View attachment 21142

    View attachment 21143
    Dr.Slaa akitoa kadi kwa wanachama wapya wa CHADEMA
    View attachment 21144

    Kamanda wa CHADEMA aimfafanulia jambo mdau juu ya namna ya kupata kadi ya uanachama

    View attachment 21145
    View attachment 21146
    Mdau akikata kadi ya uanachama
    View attachment 21147

    View attachment 21148
    View attachment 21149
    View attachment 21150
    View attachment 21151
    View attachment 21152

    View attachment 21153
    Akina dada na mikoba yao nao hawakubaki nyuma
    View attachment 21154
    Machinga nae akisikiliza hotuba kwa umakini
    View attachment 21155

    Wadau wakitoka eneo la mkutano baada ya kumalizika
    View attachment 21156

    View attachment 21157

    Photo-0269.jpg
    Barabara ikiwa imefurika wananchi kutoka eneo la mkutano kuelekea mabibo hostel
    Photo-0270.jpg

    Photo-0272.jpg

    Photo-0274.jpg

    Photo-0273.jpg

    Photo-0275.jpg
    Photo-0277.jpg
    Viongozi wa CHADEMA wakiwa wameongozana na wananchi

    Photo-0279.jpg

    Photo-0280.jpg

    Photo-0282.jpg

    Photo-0281.jpg [​IMG]
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aluta continua!
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    huu mtindo wa kuandamana halafu wengine ndani ya magari hautoi picha nzuri! Kwa maoni yangu ingekuwa vizuri kama woote wangetembea au wangesubiria maandamano yanapoishia kuyapokea
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    crap
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    nathani hufahamu suala zima la physcological implication ya kuandamana wakati wengine wako kwenye magari yenye viyoyozi wafuasi wako kwa miguu wakichomwa jua! Kwa hiyo chukua hilo kama ushauri! hata hygenic si sawa moshi wa magari hayo na mlundikano wa watu haviendi pamoja viongozi ni muhimu kujumuika na waandamanaji na wasitengeneze mazingira ya classes!
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hiyo avatar yako ni ushahidi tosha wewe ni mtu wa namna gani. Sasa hilo hilo la wengine kuandamana kwa miguu wengine ndani ya magari linahitaji elimu ya chuo kikuu kujua kwamba si sawa? Hii forum wanaruhusu pia kuwa msomaji tu, sio lazima uwe unachangia kila thread kama huna cha maana cha kuchangia!
     
Loading...