Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za Watu Sita Waliopandishwa Kizimbani Mjini Singida,Kujibu Shitaka la Mauaji ya Mwenyekiti UV-

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 17, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tuesday, July 17, 2012


    [h=1]
    Picha za Watu Sita Waliopandishwa Kizimbani Mjini Singida,Kujibu Shitaka la Mauaji ya Mwenyekiti UV-CCM Kata ya Ndago Wilaya Iramba,Yohana Mpinga na Afisa Sera na Utafiti wa CHADEMA Makao Makuu Waitara Mwita Aachiwa Kwa Dhamana
    [/h]

    [​IMG]
    Afisa sera na utafiti CHADEMA Makao makuu, Waitara Mwita akifurahi na wanachama wa CHADEMA, baada ya kupata dhamana mjini Singinda
    [​IMG]
    Mwita Waitara akizungumza na wanahabari mjini Singida baada ya kuwekewa dhamana ya wadhamini wawili
    [​IMG]
    Mwita Waita (wa kwanza kushoto), akifurahi na wafuasi wa CHADEMA mahakamani mjini Singida, baada ya kupata dhamana ktk kesi ya mauaji.
    [​IMG]
    VIJANA sita, Watuhumiwa wa mauaji ya Mwenyekiti UVCCM Yohana Mpinga wa Kata Ndago Iramba Singida, wakipandishwa kwenye gari la polisi.Picha na Habari na Elisante John
    --


    WATU sita wamepandishwa kizimbani Mjini Singida, kujibu shitaka la mauaji ya Mwenyekiti UV-CCM Kata ya Ndago Wilaya Iramba,Yohana Mpinga, katika vurugu zilizohusisha wafuasi wa CHADEMA na CCM.

    Wamesomewa shitaka hilo na mwanasheria mwandamizi wa Serikali, Neema Mwanda mbele ya hakimu mfawidhi mahakama ya Mkoa Singida, Ruth Massam.


    Walioshitakiwa ni Manase Daudi (40), Williamu Elia (33), Frank Stanley (20), Charles Leonard (36), Tito Nintwa na Fillipo Edward (30), wakazi wa Ndago, Wilaya Iramba.

    Wamedaiwa kufanya kosa hilo Julai 14, 2012 saa kumi alasiri, katika kijiji cha Nguvumali, kwa kutumia mawe na fimbo.

    Hawakutakiwa kujibu lolote, kwa kuwa mahakama hiyo haina mamlaka kusikiliza kesi hiyo na itatajwa tena Julai 30, 2012.

    Pia kesi nyingine iliyosomwa na mwanasheria wa Serikali Seif Ahmad, imemhusisha afisa sera na utafiti wa CHADEMA makao makuu Waitara Mwita (37) mkazi wa jijini Dar-es-salaam, akidaiwa kutoa lugha ya matusi mkutanoni.

    Waitara anadaiwa kutoa lugha hiyo ya matusi dhidi ya Mbunge wa Iramba Magharibi, Mwigulu Nchemba, Julai 14, 2012 saa kumi jioni katika kijiji cha Ndago, Wilaya Iramba Mkoani Singida. Yupo nje kwa dhamana ya wadhamini wawili kila mmoja mwenye Sh.800,000 na itatajwa tena Julai 30, 2012.


    [​IMG]

    [​IMG]





     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    CCM kilichobaki ni kutumia nguvu za DOLA kugandamiza UPINZANI kwasababu wanaijia CCM kama KIMBUNGA

    Sasa MWINGULU MCHEMBA yeye anasema anatishiwa kuuwawa BUNGENI, ni kwanini asipeleke Malalamiko yake POLISI?

    Anaona akipeleka POLISI haitakuwa na UZITO kuliko kutangaza akiwa BUNGENI; Kila MTU anasikiliza kwahiyo UMAARUFU

    Na ni baada ya Mwanachama wa CCM kuuwawa; Kwahiyo hadi Sasa hana RIPOTI YA POLISI? ILA RIPOTI YA BUNGE?
     
  3. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Watanzania tuwe wavumilivu mwisho wa maovu ya hawa mafisadi umekaribia sana 2015 ni karibu. Mauaji yataisha kwa ndugu zetu. Sidhani kwa hawa wageni wafanye fujo na kuua mwenyeji. Hizi ni njama za WanaCCM, kama alikerwa na Mkutano huo kwanini hakuondoka kimyakimya. Siku zake zilikuwa zimetimia na huu ndo mshahara wake asubiri hukumu yake kwa Mwenyezi Mungu.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hakika watu wakinyamaza, mawe yatasema.....!
     
  5. r

    roy allan Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao jamaa ni kweli au wameonewa wamekula waliokuwemo na wasio kuwemo?
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo ccm! Bana
    hawataachia kirahisi!
     
  7. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    dah!!ama kweli (waitara uliukwaa uenyekiti?hahahahaaaa ama kweli mshkaji noumer long time) ivi ile kesi ya mauaji ya yule mwenyekiti wa chadema arumeru!ivi walishikwa watuhumiwa na walifikishwa mahakamani? update plizz
     
  8. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hivi kesi za mauaji uwa zina dhamana?

    Tiba
     
  9. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao vijana wenyewe wanaonekana njaa kali.badala ya kwenda kutafuta riziki halali wanatumika kama .......mu!!!!
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukizingatia hasira zilizopo mioyoni mwetu wengi tutaozea jela
     
Loading...