Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za watoto wakiwa swimming pool

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pdidy, Jul 13, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mmmhhh jamani hao watoto ni aibu kwa wazazi ama walimu wao...mie hata sijui dunia ya sasa ....kuna katoto kamoja jirani yetu hapo kako hapa TPDC..MMH ukikaona kako silent kumbe wana mambo makubwa kuna nyingine tumeshindwa kuzileta huku kuheshimu maadili...wazazi jaribu kuuchagua kama mwanao yupo hapo ujue pa kuanza nae...kil la kheri hakuna kinachoshindikana mtoto akui kwa wazazi
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    michuzijr.blogspot.com
     
  3. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Inasikitisha nchi yetu imekuwa inajifosi kwa nguvu zote kuigiza utamaduni wa mataifa mengine na kuuwa utamaduni uliokuwepo ,Mlezi wa nchi mwalim Nyerere aliona mbali kutokea mika ya 70 aliposhauriwa na aliyekuwa Rais wa kwanza wa zanzibar kuwa waweke TV ,mwalim alikataa kata kata na kusema kuwa ikiwa patawekwa Tv watu watafuata mambo ya west na leo kauli yake inazihirika ,huyu mzee ni kweli ndani ya moyo wake alikuwa anawatakia mazuri watu wake ,lakini leo wapi kiongozi hakujali wewe anachokijali ni utajiri wake lakini wasijisahaulishe Jamii ikiharibika haitoharika ya mlala hoi tu mpaka zao zitaharibika .
     
  4. G

    Geeque JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbona picha za kawaida sana sioni tatizo lolote wala uaibisho wake kwa jamii, inaonekana wote mnaolalamika ndio mnaona aibu kuziangalia. Picha zinaonyesha vijana wakila raha katika mavazi mbalimbali na wengine kwenye mavazi ya kuogelea, au kuna nyingine ambazo hazipo kwenye Michuzijr blog? Kama ndio zile sioni tatizo lolote ni picha za kawaida sana zenye kufuata maadili yote ya kula raha kwa heshima.
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    aah broda sijui labda mmezoea culture za majuu....imagine weye ni mzazi wa huyu binti na unaona picha yake kwenye gazeti la shigongo utajisikiaje?
    [​IMG]

    ona mwenyewe.....
     
  6. M

    Mwaga Member

    #6
    Jul 13, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du watoto inabidi wawe wanafanya mazoezi, vitambi si mchezo.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    akiinama tu......
     

    Attached Files:

  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Mama anataka watoto waogelee na Ngwabi.
     
  9. M

    Mwaga Member

    #9
    Jul 13, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ila swla la mazoezi nyumbani naona watu wanaona halina umuhimu sana, mastar kibao 2 nawaona wana vitambi kishenzi; wazazi inabidi waonyeshe mifano kwa watoto wao coz mtoto akiwaona wazazi hawana mda wa mazoezi na yeye halichukulii maanani.
     
  10. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Ahsante.... umenichekesha! Au anataka waogelee na baibui
     
  11. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,436
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Wakuu samahani sana, lakini naomba niseme kwamba I take an issue na hawa watu waliojiteua kusimamia maadili ya wenzao. Hivi ni kwa nini watu tuko so obsessed na "maadili"???? Wakifanya wazungu au wengine tunaona ni kheri tupu...ila wakifanya wabongo/waafrika wenzetu tunaona kama ni kuharibu maadili ya Tanzania/Africa..huu unafiki utaisha lini? Why apply different standards on same facts???

    Kibaya unakuta wanaolalamikia haya maadili wanakaa majuu..ambako wanayaona haya mambo..infact wengine wanayafanya kila siku (kama kuvaa nk, hata watoto wao wakienda ufukweni kuogelea wanawavalisha hivyo hivyo..hata wao wakiwa wanaogelea wanakuwa "uchi"....)..na wanaona sawa kabisa..lakini wakija hapa kwetu Tanzania/Africa..wanataka watumie standards tofauti..why???

    Kwanini unaona aliye tanzania hastahili kufanya kitu fulani..ila aliye ughaibuni ndo anastahili??? I really dont like this double standards..kuona kitu ni halali kwa wengine..ila ikija kwetu hapa Africa...tunaonekana kwamba minds zetu zipo zipo tuu..Its unfair..

    Jamani tuache unafiki wa the so called maadili. Hakuna ilipooandikwa kwamba Mtanzania/Mwafrika avae vipi-achilia mbali akienda kuogelea.... Hata kama watu hawako ulaya..haimanishi kwamba ndo wawe treated on different standards..simply because hawako ughaibuni.

    Usishangae wote wanao insist maadili..wako ughaibuni ambako wanayafanya haya mambo kila siku...ila kwa sababu issue imetokea bongo..watu wanashika bango la maadili.

    Hapana..watu hata kama hawako ulaya..tuwatendee haki. Let them live their lives to the fullest..as long as hawavunji sheria za nchi.

    Masanja,
     
  12. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acheni ushamba na nyinyi. Kwani hiyo kitu si imefunikwa hapo. Sasa kuna kosa gani? Hebu hizo akili zenu ziondosheni katika sex . Mnafikiri hilo tu kila wakati?
     
  13. G

    Geeque JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Si ndio hapo ndio maana mimi naona ni mavazi ya kawaida kabisa, labda kitu cha kuhamasisha ni mazoezi kwa vijana ili kupunguza unene.

    Yo Yo,
    Mazee mavazi ya kuogelea hayo mazee, sidhani kama ni extreme.
     
  14. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani huu ni wakati mwafaka kabisa wa kuwajenga watoto wetu uwezo wa kujiamini. WaTZ wengi wanakosa hii kitu kujiamini, Hebu angalia hiyo picha, inamuonesha sura ya huyo binti akiwa firm na kujiamini kabisa, angalia wengine...wamejikunyata...dalili ya kuonesha kuwa wanaunyonge katika fikra zao!
     
  15. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu YoYo
    duh sio under age hao? Nitajafungwa bure ngoja nizime kipajaisho changu
     
  16. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tanzania kiboko, hao hao wazee wanaopiga kelele maadili maadili ndio hao hao kutwa tunakutana nao wanatongoza watoto wadogo.SMH

    Yo Yo inabidi uanze kusupply Slim Fast sasa.
     
  17. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni ushamba watu wako bich waogelea nyie wapamba maneno. nendeni mmkafanye kazi waTZ tuna hali mbaya kiuchmi jama.
     
  18. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaaaaaaaa, sure man, hivyo vitambi kwa watoto wakike wadogo hivyo ni hatari sana. Sijui ndio Chipsi kuku na bia wanazoanza kunywa bado wadogo????????, Kimsingi mavazi yapo sahihi tena wamekuwa wastaarabu sana maana wengi hapo wamevaa pamba za kutokea na sio swimming cost kama inavyotakiwa.
     
  19. y

    yesunainyi Member

    #19
    Jul 14, 2009
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani mbona hizo picha hazina tatizo labda mletaje a point out kuwa ni nini cha kushangaza maana wote wako katika hali ya kuogelea na pia kuna aina tofauti za swiming costume
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe hii si ndo Bash la back to skul?
    Hawa clouds wanachochea ufuska tu hapo hakuna la maana.
     
Loading...