Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za wapenzi wanaoibana

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mlabondo, Nov 8, 2011.

  1. M

    Mlabondo Senior Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninaomba ikibidi jf waanzishe forum inayowakabili dili na wezi Wa wanaume au Wake za watu ikiwezekana haya issue zozote za ajabu ajabu mtu anakula Rushwa anarushwa love
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kaka una uhakika kweli na hiyo kitu? Mbona kama mambo ya the utamu sasa itakuwa, sijui lakini ngoja tusikie na magreti thinka watasemaje ila mimi sioni hapo kwa kweli
     
Loading...