Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za wanaosinzia Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, Aug 5, 2011.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu JF,
    Nadhani kazi yetu nzuri tusiifanye ikapote na kusahaulika. Ndani ya mwezi mmoja tumeona a kujadili picha zaidi ya tano za bungeni za watu wamelala na zingine zaidi ya nusu ya wabunge wakiwa hawamo.

    Nina wazo ambalo sijajua mtalipokeaje.

    Ninasema kwamba MODs waanzishe jukwaa rasmi likiwa na jina kama vile MATUKIO BUNGENI ili picha zote za wasinziaji ziwekwe huko. Kuna watu hawakupata lile gazeti la Waziri Wasira akiuchapa usingizi. Sanasana mwenzetu mmoja ameifanya picha ile kama Avatar yake.

    Hivyo mtu akijua kuwa akija JF atapa picha zote za wasinziaji, basi hatakuwa na wasiwasi. Kwani mwingine hata thread hataki kuzisoma, anataka ushahidi wa kuona kama ni kweli mheshimiwa mmoja aliuchapa usingizi hadi anafukuza mbu kama alivyosema Mh. Kafulila jana!

    Nawasilisha
     
  2. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja.
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Good idea
     
  4. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naweka shilingi.. tehe tehe tehe
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jk.jpg
    tuanze na huyu jamaa
     
  6. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naonga mkono hoja
     
  7. cpt

    cpt JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    eeeh...!hyu wa kuanzanae kbs..
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jaribu kupitia hii thread
    http://www.jamiiforums.com/tanzania-2010-2015/144119-muundo-wa-viti-vya-bunge-unasababisha-uzembe-na-usingizi.html
     
  9. O

    Olecranon JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,257
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii. Ama kweli raisi wetu ni lege lege. Naona EL anatamani aguse kitu chake kwa mguu lakini anasita!
     
  10. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shughuli!
     
  11. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,142
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    jf mtafanya watu waombe muongozo wa kuingia na beseni la maji bungeni
     
  12. tama

    tama JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndiyoooooooo!!!
     
  13. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,142
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    ila kwa ma pro kama wassira , hii hoja ni zaidi ya maandamano
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Chagua Chichi em Chagua Jk Mbunge Maalum wa Uchaguzi Na Keshatupwa Baada ya Kulala Anajuta Kumfahamu M.kw.ere View attachment 34919
     
  15. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    hii lini tena.?duh
     
  16. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nimecheka sana, yaani hata raisi kijana nae anauchapa
     
  17. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    :faint:Jamii forums kuna mbambo, maana hii taswira inaeleza mengi zaidi kuliko za waandamizi wake wasinziaji. :faint:
     
  18. Kamisaa

    Kamisaa Member

    #18
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIX.jpg

    Na huyu je?
     
  19. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #19
    Aug 6, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    Pokeeni za hawa watano,
    sitta.jpg wasira.jpg komba.jpg Mrema.jpg images.jpg






    tuendelee...........

     

    Attached Files:

  20. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hoja ipite
     
Loading...