Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za wabunge wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, Nov 16, 2010.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu
     
  3. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ubarikiwe
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Wale wa viti maalum hawapigwi picha na kuwekwa kwenye website? Sijawaona kwenye orodha!
     
  5. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 832
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    Akhsante sana ngugu maana ni vizuri kuwajua waheshimiwa wetu wote, kuna siku mwaka 2006 nilimpandishia mama mmoja baada ya kunichomekea na gari yake bwana, sasa wakati nampa kubwa jamaa mmoja akaniambia huyo ni muheshimiwa niachane naye, nilinywea sana nikawa mdogo kama sisimizi. kwa hiyo ni vizuri tukawafahamu kwa sura hawa waheshimiwa wetu
     
  6. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :rip:ccm
     
  7. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante, ikiwezekana tuwekee na wa viti maalum
     
Loading...