Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha za vinega zinaongea bila hata maneno yoo part 2

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bandika Bandua, Nov 28, 2011.

  1. B

    Bandika Bandua Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni DJ sox wa mabaga fresh cheki alivyo mchafu akafu anataka alipwe ela sawa na fabolous hahahahaha ananukaa yoo...
     

    Attached Files:

  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Kumbe umeona na wewe eeh?
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sikiliza mziki wake, kwani unataka msafi lili awe mmeo??
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Acha kuendekeza uchafu bi mdogo.
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Toa tafsiri ya uchafu ndo uje na hitimisho lako
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,656
    Trophy Points: 280
    huyu msafi sana.
    [h=6][/h][​IMG]
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hulipwa kulingana na usafi wa msanii.....
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Huyu ni Afande sele msaliti wa vinega....picha hii dj fetty alikuwa anaitupia madongo sana hata ukienda kwenmye facebook(kama hajaifuta) yake kuna hii pichja kaipondea mbaya....
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mpenzi wake na Afande Sele?
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Sijui tafsiri ya uchafu ni ipi kwenu? wewe unaangalia usafi? Pichani Selemani Msindi akipagawishwa......
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Kinega wewe.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hujasema tafisri yako ua uchafu ni ipi?
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Uchafu ni vinega.
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,656
    Trophy Points: 280
    [h=6][/h][​IMG]
     
  15. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa kama miaka yote mmekuwa mkiwaabia unategemea huo 'usafi' utatokea wapi? Hii ilikuwa ni njia mojawapo ya kuwaonyesha mashabiki wao kuwa kwasababu ya mfumo nyonyezi unaoendekezwa na watu kama Ruuugeeee (aka 'snitch') hawa jamaa ndio maana wako hivyo.

    Nyie mbaki na hao 'wasafi' wenu sisi tutaendelea kuburudika na hawahawa mnaowaita 'wachafu'.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,204
    Likes Received: 16,205
    Trophy Points: 280
    Vinega wamefulia.
     
  17. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alibanwa mkojo?
    Wasanii wa bongo aibu tupu!
     
  18. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu ni DJ sox wa mabaga fresh cheki alivyo mchafu akafu anataka alipwe ela sawa na fabolous hahahahaha ananukaa yoo

    Atakuaje msafi kwa malipo madogo.think well
     
  19. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wote mi naona ni wachafu.
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,656
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]




     
Loading...