Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za uzinduzi wa shina la wakereketwa wa chadema kitongoji cha nnyama wilayani hai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwayu, Oct 27, 2011.

  1. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    SHINA.JPG ZAWADI.JPG Bendera.JPG Bendera.JPG kiongozi wa upinzani bungeni na mbunge wa hai mh freeman mbowe akipandisha bendera ya chama kuashiria uzinduzi rasmi wa shina la wakereketwa.pembeni akiwa na hemed sabula kutoka makao makuu na richard mtui katibu wa mbunge.
    ZAWADI.JPG
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazindua tawi Sirte.
    Halafu mwajisifu.
    OTIS.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Sasa hapa cha ajabu ni nini?
     
  4. S

    Straight JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna cha ajabu ndugu, its an infomatn 4 cdm membr and funs...
     
Loading...