Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA za uzinduzi wa Airtel JK ndani........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 23, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

    • 2.jpg
      2.jpg
      File size:
      70.4 KB
      Views:
      449
    • 32.jpg
      32.jpg
      File size:
      134 KB
      Views:
      467
    • 36.jpg
      36.jpg
      File size:
      79.3 KB
      Views:
      444
    • 48.jpg
      48.jpg
      File size:
      49.5 KB
      Views:
      449
    • 29.jpg
      29.jpg
      File size:
      65 KB
      Views:
      451
    • 24.jpg
      24.jpg
      File size:
      157 KB
      Views:
      79
    • 9.jpg
      9.jpg
      File size:
      111.1 KB
      Views:
      465
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Huyu Mkwere ameanza kwa kwenda ngomani? B.S, anacha kutengeneza baraza la mawaziri anakwenda kwenye muziki?
    Kweli waliomchagua ni sawa na yeye tu.
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I am sure JK is a shareholder too; I will not be surprised
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mhh Ruge Mutahaba ndani ya Nyumba, kazi ipo:embarrassed::embarrassed:
     
  5. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyo msanii gani kafumba macho
     
  6. MashaJF

    MashaJF JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani naomba kuabarishwa...mara ya mwisho habari niliyoisikia kutoka kwa matamko ya viongozi wetu kuhusu kuuzwa kwa ZAIN ni kwamba kulikuwa na ukiukwaji haki ya serikali kama mmoja wa wabia wakuu. Je suala hili limieishia wapi?
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu hivi Ruge ndo yupi kwenye hizo picha? Mimi simjui ati!!!!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyo mhindi aliyemkumbatia huyo dada ni mkewe au makuzi tuu!!
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Angalia picha ya tatu kutoka juu, huyo wa kushoto, mweusi aliyevaa koti
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bwana wee, i`m suprised too. sitashangaa nikiambiwa ni ndugu yake Rostam, mchakachuaji
     
  11. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo ni Ali Kiba mkuu
     
  13. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,083
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    cha ajabu huyo dada anaonekana ana mimba hilo valangati lake na mwenye hiyo mimba sijui....
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Ali Kiba anaona aibu kuwa na JK........
     
  15. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kweeeeli Great Thinkers,mh tutafika
     
  16. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Airtel ni k2 gan? Nipen habar kamili!

    Au ndo kampun za kifisadi za kikwete na Rostam!
     
  17. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mungu wangu Ruge naye yupo, poleni wasanii waTZ, JK kakamamatwa naye , na sasa Ruge ana haki ya kusema yeye ndio kachangia kumweka JK madarakani, maana Chegge , Temba, Diamond na wasanii kibao yeye ndio kajitolea ile fiesta ya kampeni na zile sms , sasa hapo miaka mitano ya uchungu,unyonywaji na mateso kwa wasanii wa Tanzania , inavyo onekana JK hata mwacha kakumpa shukurani. Kazi ipo wasanii.

    Nawashauri wasanii, tuhakikishe Raisi anaye kuja baada ya miaka mitano kuwepo na msisitizo wa kumjulisha matatizo na hatari ya watu kama kina Ruge ,zifanyike jitihada mapema ili kuweza kumdhibiti, maana hawa wazee kama kina JK sio rahisi kumjua vizuri wao wataona kuwa Kijana anafanya kazi nzuri ya kukuza vipaji (THT) na mengine wakati ukweli halisi haujui.
     
  18. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yes, Airtel Tanzania is 40% own by Government of Tanzania and 60% owned by Bharti Airtel
     
  19. D

    Discoverer Member

    #19
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .........nec..........
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Picha ya mwisho ni R.P na nani?
     
Loading...