Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za utupu zamfukuzisha msanii ‘Rayuu’ kwao, hivi sasa anaishi kwa ‘Mr Chuzi’…!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Oct 20, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,087
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    AKATI msanii wa bongo movie Rayuu, picha zake zinazoonesha sehemu kubwa ya mwili wake na tattoo kuvunja mtandaoni, ishu hiyo sasa imechukua sura mpya baada ya kudaiwa amefukuzwa kwao na sasa amepata makazi ya muda kwa mkurungezi wake Mr Chuzi ambaye mara nyingi amekuwa akimshauri kuachana na vitendo vinavyoweza kumchafulia jina lake.

    Mtandao wa DarTalk, ulimtafuta Rayuu ili azungumzia ishu ndipo alipodai kuwa wazazi wake walizipata habari zake ndipo waliamua kuchukua hatua hiyo tena bila hata kumpa nafasi kujitetea na kuwaeleza mambo yalivyokuwa.

    Hata hivyo inadaiwa kuwa wazazi wake awali hawakujua habari hiyo lakini kuna baadhi ya watu ambao walikuwa na kinyongo na msanii huyo ndiyo waliopeleka habari hizo pamoja na picha nyumbani kwa madai kuwa wanataka kumkomoa.

    Msanii huyo alidai kuwa hakuwa na njisi kwani waliofanyan hivyo ni watu ambao mara nyingi wamekuwa wakifanya kazi pamoja lakini hajui ni kwanini wamefanya hivyo ingawa hataki kujua sababu kwa sababu anaweza kuchukua hatua nyingine ambayo si nzuri.
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,087
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    rayuu1.jpg kwa ambao amkuona picha aliyopiga na kuitoa kwenye mtandao watu muweze kuona tatuu aliyochola,chezeya wazazi wamemtimia sasa anaishi kwa chuzi
     
  3. Root

    Root JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,036
    Likes Received: 3,006
    Trophy Points: 280
    Hata mimi,naona bora atimuliwe

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,087
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kilichonishangaza akaenda kuishi kwa playboy!!! sijui hana rafik au ndugu wengine wakumuifaz
     
  5. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Timua! tupa kulee hiyo dogo!
     
  6. omben

    omben JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 647
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Anataka amchore tatoo zingine
     
  7. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,109
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Aisee.. Natamani ningekuwa Mpiga picha

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  8. dunia tunapita

    dunia tunapita JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alitaka ajitete kwa wazazi wake nini apo!!! kuwa alikua anaonyesha labda alivyoumbika au,,,,
     
  9. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nia yake sijui ilikuwa nini, kweli ukizaa mtoto wa kike kipindi hiki!!!
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,381
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nilidhani hadi kuingia kwenye fani Tasnia hiyo Bongo Movie atakuwa ameshakata kamba na anajitegemea???
    kumbe bado alikwua kula kulala?
    Ulimbukeni bwana, sasa alikuwa anamwonyesha nani hizo tatooosss??
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 19,191
    Likes Received: 7,958
    Trophy Points: 280
    Ulimbukeni tu

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. M

    Malova JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 762
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hiv kuriport mambo mabaya anayofanya m2 ni uchonganishi? kama ndivyo picha hizo mchonganishi alizipata wapi?
     
  13. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 620
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    C utan..
     
  14. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,754
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mwache akafunzwe na ulimwengu-chuz
    hajui hilo ni gumegume lililowashinda kina jack na kabulaaeee???
     
  15. M

    MAKAVU LAIVU Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ney wa mitego akiimba makahaba wako bongo move wa2 wanabisha na bado sasa juz kuna wengine wameomba radh sasa huyu dada n wakat wake akitoka huyu cjui anafuata nan?
     
  16. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,985
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Huyu babu chuzi anaharibu sana wajukuu zake!
     
  17. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,087
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wewe inaonekana ungekuwa mpiga picha ungemla 0713
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Mgongo unalipa lakini .....
     
  19. serio

    serio JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,279
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    umenikumbusha movie ya THE DICTATOR, Aladeen anamuuliza mke wake mwenye mimba ''is it a boy or an abortion?????"
     
  20. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,207
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hasara..
     
Loading...