Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha za ulimboka zipo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Aug 12, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwenye blog ya michuzi jamaa anaonekana yuko fit.big up.
     
  2. STimira

    STimira Senior Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mungu ni mkubwa, tunashukuru amerejea salama na mwenye afya tele
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ziko wapi hapa?
    Si ungechagia hukohuko kwa michuzi kama huwezi kuleta picha hapa??
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Mabigi!
     
  5. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,338
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    vp nguvu za mambo yetu pia zmerud?
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hata sisi tunaifahamu iyo blog...kama hukuweza kuweka picha hapa ulikua na haja gani kuja na vijineno hapa?...
     
  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna picha huko iko ile ile mpja tu, huyu jamaa kilaza au anatangaza watu wa visit hiyo blog
     
Loading...