Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha za sherehe ya uhuru zinaongea zenyewe kabla ya siku yenyewe..

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Dec 8, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Vifaa vya Kivita vya Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) vikiwa katika mazoezi ya maandalizi ya sherehe za maadhimisho ya miaka 50 ya Uhuru kwenye Uwanja wa Uhuru jijini Dar es Salaam jana. Sherehe hizo zinafikia Kilele cheke kesho ambapo shughuli zote zitafanyika katika Uwanja huo wa Uhuru ambapo sherehe za mkesha wa sherehe hizo zitaanza leo katika Viwanja vya Mnazi Mmoja Mgeni rasmi akiwa ni Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal.[​IMG]
    Magari ya Kivita na Vifaa vya kivita yakipita mbele ya jukwaa Kuu wakati wa mazoezi ya Wanajwtz.
    [​IMG]
    Kila aina ya gari la Kivita lilipita wakati wa mazoezi hayo.
    [​IMG]
    Vijana wa Scout wakiwa katika mazoezi ya maandalizi ya sherehe hiyo kwenye Uwanja huo huo wa Uhuru.
    [​IMG]
    Mazoezi yanaendelea uwanjani hapo.
    [​IMG]
    Ni mazoezi ya vijana hao Chipukizi wakijifua na mazoezi ya silaha. Kesho ndo utakuwa mziki mnene.mia
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tulikotoka ni mbali ni Mungu kavfikisha tulipo na tunakoenda atatuwezesha,natumai ntapata muda wa kuangalia tv
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,583
    Likes Received: 2,505
    Trophy Points: 280
    Kesho huko hakufai,TBC Naamini mtatuhabarisha powa,
     
  4. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Na hii ya kuanza kufundisha watoto wadogo "guerrilla warfare'' imeanza lini nchini mwetu? This is not a proper way of raising our kids. Njia bora ilikuwa kuwapa mazoez ya viungo tu na wala sio kuwashikisha vifaa kama hivi.
     
  5. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chokoza nyuki uone
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    HIyo Nguvu itatumika kuiondoa DHALIMU CCM madarakani
     
  7. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Yaonyesha Sherehe itakuwa nzuri. Ndo raha ya kuwa na kulu mpenda sherehe na maadhimisho
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huko usalama ni A[SUP]+ [/SUP] alshabab kama hawajipendi waje waone
     
  9. King2

    King2 JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Non sense
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu R.c anaonekana hamnazo.
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamaa walianza kulifanyia promo hili li-sherehe mapema sana..walijua litadoda...pumbavu!!
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    una akili sana wewe....ulijuaje!?
    Bila promo na kulipa watu posho hakuna atakaekwenda, labda vibaka.
     
  13. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leteni na picha za vijijini wanasherekeaji 50yrs
    je hospitalini?
    Shuleni, kwenye vyuo?
     
  14. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Magari yenyewe IVECO yaliyonunuliwa mitumba? Yasije yakalipuka tu mbele ya Mheshimiwa Dr. Dr. Dr..........
     
Loading...