Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za ngono tcu.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by GHANI, Jul 19, 2012.

  1. G

    GHANI JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    Wakati nikitaka kuchunguza kama tcu wameshatoa selection kwenye tovuti yao nimekutana na picha na video za ngono, je ni kweli tcu hawana security ya kuweza kudhibiti website yao au ni uzembe wa serikali.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,128
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 113
    sasa na hili alaumiwe Rais?
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    mbona una fikra fupi kama vichaa wa milembe, sijamlaume rais bali nimelaumu serikali yake acha uvivu wa kufikiri au gamba nini wewe?
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,540
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mbona ni advantage? hapa ingebidi serikali ipongezwe
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,710
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Si haki kumlaumu huyo Kikwete kwa ishu ya kipumbavu hiyo.
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,710
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Bado haibadilishi mantiki yako.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,923
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48

    Huu msemo ndio unakamilika! "Samaki moja akioza wote wameoza"
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,449
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    hivi kumbe TCU ni ya Jakaya na wenzake enhh
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Kaaazi kwelikweli mwanzo ilikua hacked leo ngono, TUTAFIKA KWELI??
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 7,719
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 113
    Looks huna ustaarabu. Lugha ya shetani ya nini na mwenzako ameuliza gently! you are missing something, what ? God knows!!
     
  11. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Kuongoza watu ni lawama tu. kuna siku rais atalaumiwa kwa nini anaachia watu wanakula kuku na wali majumbani mwao wakati wengine wanakula ugali na maharage. Usiombe kuwa kiongozi, ukitii kila lawama utakufa kabla ya wakati wako.
     
  12. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    mpaka mtu akishikwa ugoni mtamlaumu rais....
     
  13. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 4,896
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 83

    The buck stops with the person who appoints the leaders of these institutions!! He appoints mediocre people who also recruit mediocre assistants and hence the mediocre performance!!
     
  14. F

    FreedomTZ JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 666
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 28
    Nimefungua website ya tcu mbona sijaona picha za ngono?
     
  15. p

    panadol JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ni upuuzi unaofanywa na vijana wa chadema kila kukicha kumuhusisha raisi na mambo ya hajabu hajabu siku hizi heshima hamna enzi za mwalimu watu wapuuzi kama hawa walikuwa wanafanywa kitu mbaya ambayo hawezi adisia kwa watu wengine!
     
  16. P

    Price Hope Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Problem is with TCRA, a government agency, so mkuu wa kaya hawezi kukwepa lawama!!!!!!!!!!!
     
  17. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,460
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mtoa mada anauhakika??
     
  18. G

    GHANI JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    sure 100%,fungua hata saivi kwenye website yao kuna links kibao za videos na picha za ngono, nawashauri wafanye marekebisho mara moja.
     
  19. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,671
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
     
  20. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,460
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ,,,tcu.go.tz!! mbona hamna mkuu!!!
     

Share This Page