Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za ndoa ya Alfonso na Maria, hongera zenu.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Oct 6, 2011.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Newly weds 85-year-old Spanish duchess Alba whose names are Maria del Rosario Cayetana Alfonsa Victoria Eugenia Francisca Fitz-James Stuart y de Silva with her new hubby Alfonzo Diez whose 25yrs her junior after nuptials in Saville Spain.


    [​IMG]



    [​IMG]



     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kuna yule alikuwa anauliza kuhusu kupishana umri....umemjibu vizuri mkuu.....
    ila hilo jina la mama.....nimesoma mpaka pumzi ikaniishia....duh
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,539
    Likes Received: 9,341
    Trophy Points: 280
    Not so bad , he is 60 Years old, thought he was 25 and she was 85. Mambo ya mshiko hayo, halafu jamaa kafanana Juan Carlos. Na hicho kibibi kina shemeji yake kwa kakake pale Maji ya Chai, Arusha ni mmoja katika "cousins" wa ER.
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Najaribu kuwaza ingekuwa mama yangu ningefanya nini? Si ajabu ningechukia kama hao watoto wake.

    Lakini mama mwenyewe ni mwenye furaha na ndiyo kwanza anasakata charanga, kweli kumekucha!

    Na ni mama mwenye titles nyingi duniani ameingia kwenye Guinness book of world records.
     
  5. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Hongera zao, lakini kama sikosei nadhani huyo Alfonzo Diez ni mtumiaji mzuri wa aidha viagra au cialis (tadalafil)!
     
  6. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 581
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Another Gigolo........
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Nime nimeshapata style ya mshono gani wa suit nitakaoshona kwaajili ya X-mass mwaka huu.
     
  8. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bibi nimemkubali yuko fiti...85 bado shape imesimama , nguo imemkaa, wigi juu ndio usiseme acha huyo sijui ndio nani ajitupie tu.....
     
  9. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    eehhh kweli mapenzi niupofu
     
  10. M

    MKWELIMAN Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyo jamaa an tafuta utajiri kwa huot bibi !~
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu bibi ataweza kweli kuhimili speed ya jamaa au amefungwa speed gavana?
     
  12. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh Teh! Kikongwe bana! Nimeipenda hiyo
     
  13. N

    Natalie Senior Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Loh, huyo bibi anazidi kufupisha maisha yake, bora wangekuwa tu marafiki wa kawaida, huu ni muda wa yeye kutulia, sio wa kwenda kusumbua chaga za kitanda, eeh, atazidi kuuchosha mwili wake.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli mapenzi hayana umri wala kabila sijui wana jf tumejifunza nini hapa
     
Loading...