Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za mpenzi (au wapenzi) wako wa zamani..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Amyner, Feb 18, 2012.

  1. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wana jF..
    Naamini weekend inakwenda vizuri..
    Kama tunavyofahamu fika binadamu tumeumbwa na wivu, hisia za kutojiamini nyakati zingine, wasiwasi wa mapenzi, hasa iwapo accidentaly au purposely ukakutana na picha za mpenzi wa zamani wa mwenzi ulienae hivi sasa..

    Mi nina swali ningependa kuwauliza, hivi picha za wapenzi wenu wa zamani huwa mnazitunza baada ya kutengana? Mnazichoma moto? mnawarudishia? Au mnazihifadhi kwa njia gani ili isije kuleta mfarakano na mpenzi mpya? Na kama ukakutana nazo utachukua hatua gani?
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wkend iko poa

    Hizo una zi destroy kimya kimya coz kuzirudisha nayo rude, kwanza mimi sikuwa na utaratibu wa ku keep picha maana walikuwa wakiziacha wakija wanakuta hazipo pale walipoziweka mwisho wanazibeba.
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    naona we hauna ule utamaduni walozoea wengi mtu anaweka frame ya penzi wake chumbani, sitting room, chooni na kila mahala..
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Amyner,

    Huo utaratibu wa ku keep souveir hizi nyingine mmmmmh hapana aisee.

    Nina picha za ndugu jamaa na marafiki.
     
  5. N

    Nsendo Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unazichoma moto kabisa otherwise kama una mpango wowote naye
     
  6. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    kwanza picha nyingi nlizo nazo ni 'soft copy' unazifutilia mbali
     
  7. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mpenzi wa kwanza zilitunzwa na kufichwa pazuri na mahala safe.
    mpenzi wa pili zilipakiwa kwenye kibox pamoja na vi kadi, tedy bear, artificial flowers vikatumwa kwake.
    mpenzi wa tatu na kuendelea hata picha naona hakuna haja ya kuombana zinakuwepo tu zile tulizopiga pamoja.
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nina picha za graduation npo na kampenz kangu ka zaman n nying kwel tuliachana nimeoa mwingne sasa tatizo nikidestroy ni ukumbusho wng kwn sina mpango wa kuongeza kadigirii kengne nikiacha namkwaza mke imebid niwe kauzu tu niweke kwnye album yake special.
     
  9. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ukumbusho wa mazuri mliyo share... Japo kapicha kamoja....
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    ila hizo picha ukiziangalia unapata ukumbusho wa graduation pekee.....au na mengineyo???
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    nimeipenda hiyo system yako ya kuziweka kwenye ka special box tena ungeongeza na kufuli...
     
  12. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Vyote si unajua binadamu haturidhiki mwezi naweza pewa kila kitu na sikumbuki kitu ila siku nikipitia tu ka album namkumbuka tena
     
  13. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Bora kuzichana au kuchoma, unaweza ukawa unaumia moyo unapoziangalia hasa iwapo atakuwa na mazuri mengi kuzidi uliyenaye.
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Juzi nilitaka kuzituma kwa mpenzi wa zamani wife akashauri si vizuri hivyo nimeziweka tu kwani yeye nilimpa akachome moto anaona huruma.......
    hivyo naendelea kuziangalia.....
    Ila nimeona yake na mpenzi wa zamani nataka kuiba na kuichoma moto maana roho inauma
     
  15. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    tena hasa hasa kama wewe ndio ulisababisha muachane halafu sasa hivi mwenzio kaukata kanawiri kumpata huwezi una baki kula kwa macho na manung'uniko...
     
  16. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    duuh nakuelewa ndugu yangu inataka moyo kweli maana unaanza ku imagine mambo mengi ukiona picha ya mtu mwenyewe halisi bora kutomjua kabisa....
     
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    inanikumbusha "my boo" ya usher na alicia keys...mmh...
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mh Don ukim delete mtu unamdelete kweli.. Haibaki hata clue eeh?
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tena umenikumbusha ngoja nikaicheki sasa hizi kabla wife hajarudi kutoka kwenye mizunguko yake
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We Amyner za mwenzi wako wa zamani bado unazo au nawe umezichoma?
     
Loading...