Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za mlima Kilimanjaro toka angani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 18, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pateni picha za mlima wetu kama nilivyofanikiwa kupiga toka angani! Cha kusikitisha barafu ndio inayeyuka hivyo...

    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No more Snowcapped peaks? Global Warming?
     
  3. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Haya ndiyo matokeo ya kuharibu mazingira. Tunajichimbia kaburi wenyewe. Just imagine mito yote ambayo inatokea mlimani hapo, eventually itakauka. Namna gani hii ita-affect maisha ya watu hakuna anayejali. It is indeed very sad.
     
  4. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipara ngoto
     
  5. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh!! Tumekwisha!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Barafu imegeuka kuwa mawingu.
    Global warming inanikera.....
     
  7. R

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,011
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Mlima jangwa huo tena.
     
  8. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa ni hatari sana katika mazingira yetu
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    inasikitisha kuona hivi wakati hii ni moja ya fahari zetu lkn hakuna anayeijali,mazingira yanaharibiwa tu.
     
  10. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hii picha itakuwa ya zamani kidogo,mimi nimetoka Kilimanjaro siku ya Ijumaa,barafu ya mlima hasa kilele cha Kibo imeongezeka sana.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    zinavutia sana lakini naona saruji inakwisha kwa kasi sana.
    Why?
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nice!
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,557
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Jamani hali ni tete kabisaa....ile barafuu imekwisha aiseee....doooo vizazi vijavyoo hakuna tena kuona barafu....ile hali hewa nayo itajapoteaa..uoto asili utaishaaaa
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Bandika picha mkuu, tuone ukweli wa maelezo yako!
     
  15. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nasikitika kuona theluji imeisha kabisa. jamani global warming hii inamaliza dunia!
     
  16. Jerome

    Jerome Senior Member

    #16
    Mar 22, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui baada ya kizazi hiki tutawaachia urithi gani wajukuu zetu? mazingira tuimba mpaka wizara ipo lakini ni kama usanii tu,haya tuombe Mungu
     
  17. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hiyo sio KIlimanjaro bwana, jamaa mbona muongo sana huyu???
     
  18. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Jamani FL1 unaniangusha, SARUJI ni CEMENT hiyo ni THELUJI a.k.a SNOW
     
  19. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni kweli inategemea picha imepigwa msimu wa kiangazi au wakati wa baridi na mvua.,lakini ukibahatika kufika huko kileleni ndio umaweza kuappreciate kinachoonekana kwenye hiyo picha, mimi nimewahi kubahatika kupanda huo mlima, ukiwa uhuru peak unaweza kuona vizuri mazingira ya huko juu, hali ni mbaya kwa kweli, ile permanent snow cap inatoweka kwa kasi ya ajabu kutokana na global warming, ni kweli kama wanavyosema wataalamu baada ya miaka labda 15 au 20 ijayo hicho kilele kitakuwa hakina tofauti na kichuguu.
     
  20. N

    Nanu JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Everything is evolving, nature will not also remain the same! Changes are inevitable and the only question and equation is at what speed as human beings have to work for alternatives to adopt living ni the changed environment. At your own home in the village it is not the same as it used to be 50years ago. one of your ancenstors if happens that he comes back today s/he will deny that that is not hi home!!! Lots of changes to human, animals, plants, hydro, gallaxy, etc.
     
Loading...