Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za Mkapa na Vincent wakiwa kwenye msiba wa baba-Vincent yaani Kiboko Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nikupateje, Mar 27, 2012.

  1. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vincent Nyerere.jpg

    Kama hutaweza kuona vizuri picha hizi ni kwamba zimepigwa mara mbili. Moja ni Benjamin Mkapa akitoa heshima za mwisho kwa mwili wa Marehemu Josephat Kiboko Nyerere, huku pembeni yake akiwepo Anne Mkapa, Maria Nyerere na Chief Japhet Wanzagi.

    Nyuma ya Mkapa ni Vincent Nyerere huyu mbunge wa CHADEMA lakini wakati huo yaani December 19, 2007 hajawa mbunge. Utaona picha ya Vincent imezungushiwa duara ili kumuonyesha vizuri.

    Hapo ni nyumbani kwa marehemu yaani kwao na Vincent Nyerere.


    Picha ya chini ni kwenye misa ya mazishi katika Kanisa Katoliki, parokia ya Butiama. Mnamuona Benjamin Mkapa amekaa kiti cha mbele kanisani akiwa ameshika kitabu akifuatilia misa. Hapa vilevile nyuma ya Mkapa ni Vincent Nyerere.

    Kazi kwenu wana JF, the place we dare talk, the place we dare expose the unexposed!

    Source:
    JAMHURI,
    ISSN-1821-8156, No. 17
    March 27, 2012
     
  2. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    duuh hapo sasa..
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ulimi ulimteleza mzee mzima. nadhani anajutia kauli yake kimoyomoyo.

     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Aibu yake mwenyewe Kipara sio Busara
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    hili gazeti linakuja vizuri.
     
  6. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu umetoa kwenye gazeti la mfanyakazi nini??du nikupe password
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu hata mimi nimeanza kulizimia hili gazeti. Good replacement for Raia Mwema
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    BMW kaumbukaaaaaaa!
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Inatosha jamani tusiwafanye wakatokwa mapovu bure kwa kujitahidi kujibu/kutetea hili pia..
     
  10. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Jamani Ben alisema alikuwa anatania! Maajabu hayatakaa yaishe
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nina wasiwasi na kumbukumbu za kipipa mkapa!
     
  12. K

    Keil JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilisema na nitarudia tena kusema Balile na Boss wake [Mmiliki wa gazeti la Jamhuri] wako kazini wakiwa na agenda ya 2012 ndani ya CCM na 2015 kwa ajili ya kuingia Magogoni. Hii habari haitaisha labda Mkapa aamue kwenda Mahakamani kuomba magazeti yasiendelee kuiandika, vinginevyo kuna mtu anataendelea kutumia habari hii kama mtaji.
     
  13. A2 P

    A2 P Senior Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuu. Ukiwa mwongo uwe na kumbukumbu kali ili usichanganye mambo. Aibuuuuu...............................:violin:
     
  14. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ukiwa muongo hupaswi kuwa msahaulifu..mkapa kawa msahaulifu anakula matapish yake sasa
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mtu mzima nguo zmemvuka
     
  16. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli Jf ni zaidi ya social netiweki...

    source
    ;
    Mwakalinga
     
  17. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huo msiba mwaka gani? Ungekuwa wewe ungemkumbuka mtu huyo uliyemuona miaka 15 iliyopita?
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama unajua hata kinachojadiliwa.
     
  19. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa wote wanaoshabikia hili suala, wamekuwa hawana point muhimu zinazowafanya kumlaumu BWM. Mimi binafsi ktk ukoo wetu wengi wananijua lakini mimi siwafahamu hii inatokana na umaarufu wangu hivyo hakuna cha ajabu hapo.
     
  20. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Soma vizuri msiba ulikuwa 2007 mkuu!
     
Loading...