Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za matukio mbalimbali ya Kikwete akijenga taifa..

Discussion in 'Jamii Photos' started by Crashwise, Aug 7, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
  2. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha mi napita kando bwana,,,,,ndo maana inaitwa serikali ya wasanii
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh kweli kazi ipo
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jey key nakutaman sana mwenzio,
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Umesema je au wewe ni kati ya hawa waliokaaa hapa
    View attachment 61362
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Karibu sana..
     
  7. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    SON, YOU GAHT THE MOSQUITO NETS IN EXCHANGE WE GET YEARS TO MINE GOLD AnD SET OUR CAMPS IN YOUR COUNTRY, AND WE HAVE A DEAL yeah?! NDIO NDIO BUSHI...
    [​IMG]
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa bibi, lakini maisha bora si kidogo mmeanza kuyaona ee...
    [​IMG]
     
  9. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    majungu at its best.
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  11. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamani wadhungu eheeh subirini kidogo JK mwenyewe anamalizia kutinga suti anakuja sawa eehee...
    [​IMG]
     
  12. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    duh, hapa nmeshindwa kuelewa hata mwenye shida ni nani yaani...
    [​IMG]
     
  13. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Poleni sana kwa msiba wa Kanumba, mimi mwenyewe nilikua mpenzi sana wa muvi zake. Zinanipaga kampani sana ule mda wa bunge wakati kina Mnyika,Zitto na kina Mdee wakiwa wamewasha moto. Poleni sana ni janga kwa taifa zima esp kwa serikali nami binafsi
    [​IMG]
     
  14. c

    chumakipate Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mh hii ni kiboko
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mmh?. Kweli alienda msibani na suit light blue namna hii?
    Bora hata angevaa kanzu, at least haina color coding...
    Hivi hakuna mtu wa PR angemnongoneza avae dark suit?
     
  16. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Eee Gadafi, nilikua nakuona kwenye video tu kumbe handsome hivi tehteh, afu nasikia unataka bifu nawamarekani,we yaache yabebe na kufanya yanachotaka unapata chako unakaa kimya ukibishana nayo yatakumaliza hayo. Hivi ni wewe kweli Gadafi siamini teh teh teh
    [​IMG]
     
  17. N

    Nonda JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Mwafrika hana hiyo color coding, mwafrika safi ni mchanganyo wa marangi kwenda mbele, kama upinde wa mvua!
     
  18. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sasa bwana mdogo ka2wakilishe vyema kwene hayo ma olimpiki, ningekupa kampani huko Landani nimcheck na mke wa Obama naskia yupo huko ila viudaku hivi vitasema sana
    [​IMG]
    Ohh by the way kama hukufatilia olympics pamoja na mbwembwe zote za kuagwa jamaa alifimuliwa round 3 tu pnt 20 kwa 7 one of the easiest fight so far(nime quote alichosema mtangazaji siku hiyo) hii kwangu inatokana na kutopeleka wa2 compitent kutokana na rushwa and other cr*p, anyways acha picha ziendelee kuongea au co
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Basi tuvae nguo zetu za Kiafrika. Laa sivyo itakua aping!
    Alishindwa kuvaa shati nzuri la kitenge au Mandela Shirt?
    Angetafuta sati nzuri la rangi randi cha AlphaDi mfano?
     
  20. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Hapa walikua wanaigiza????
     
Loading...