Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za Matukio Mbalimbali ya Ajali ya MV Skagit katika Bandari ya Malindi Zanzibar Leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Jul 18, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Meli yahofiwa kuzama Zanzibar


    Meli ya Skagit iliyokuwa ikitoka Dar es Salaam kwenda Zanzibar inahofiwa kuzama katika eneo la Chumbe ikiwa na abiria wapatao 200.
    jamani wenye habari zaidi ninawaomba watujuze ...................
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    MziziMkavu, mbona husomi thread naxposts za wengine kabla ya kupost thread!!

    Upo nyuma ya wakati!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. L

    Luluka JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha,kumekucha kwako au ulikuwa kwenye shimo gani!?
     
  4. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,704
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Wenzio kabla ya ku-post tunaperuzi JF kwanza halafu BBC, El Jazeera, VOA na baadaye mitandao mingine ya TZ ili kubalance ukweli. Wewe kusikia tu wakurupuka kuweka post, kisa ati uwe wa kwanza, aibu!!!! Leo umekula wa chuya!!! Kajipange upya!!!
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kaazi Kweli Kweli Mkuu Mambo Mengi Mpaka unashindwa kusearch kidogo

     
  6. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu uwe unaperuzi kwanza jf kabla ya kupost.! Mpaka sasa inasemekana mait 60 wameopolewa.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kwangu huku ni asubuhi hahahahah mkuu luluka umejuaje nimeiona hii habari kwenye ippmedia jamani bonyeza hapa :: IPPMEDIA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Duuuuh pole yako shekhee! Tayarii manusura zaidi ya 100 washapatikana na maiti zaidi ya 70,

    Kama hujatuma jaribu kuperuzi kwanza mkuu!
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mama mdogo i miss you Mama Mdogo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mwenyeezi Mungu awalaze salama waliokufa kuna nini jamani bahari ya unguja? kulikoni? Yericko Nyerere
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu tumesha kuwa watu wazima si unajuwa ukisikia habari ya kifo? unakuwa na wasiwasi Mkuu Albedo?
     
  12. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Meli ya Mv Skagit iliyokuwa safarini kutoka Dar kuelekea Zanzibar imezama majira ya saa nane mchana hii leo katika maeneo Pungume na Chumbe baada ya kukumbwa na upepo mkali.

    Meli hiyo inayosadikiwa kuwa na abiria 250 inasemekana imepindukia upande mmoja na huku abiria wengi wakiweza kuokolewa kutokana na jitihada mbali mbali kupitia vile vile msaada wa boti za Mv Kilimanjaro, Tug ya Bandari na vyombo vyengine.

    Mpaka tunandika taarifa hizi ni maiti tatu zilikwishapatikana na kiasi cha abiria 150 wameokolewa na waliojeruhiwa wanatibiwa katika Hospitali ya Mnazimmoja.

    Taarifa zinaeleza kwamba kulikuwa na watoto takriban 30 na Watalii kutoka nchi mbali mbali wafikao kum
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.i.p !
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sasa picha mbalimbali ndo hii moja?
    Nisije hasira zangu kwa serikali nikakubinafsishia. Asante kwa picha mbalimbali nudge yangu
     
  15. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unaelewa maana ya 'PICHA MBALIMBALI'?
     
  16. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inabidi kumrudia Allah,haya matukio yanaonyesha cku za mwisho zaja.R.I.P mareh.wote
     
  17. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  18. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Baadhi ya walionusurika
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    Picha za meli yenyewe
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Poleni wafiwa wote...
     
  20. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...