Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za matukio-kesi ya makongoro leo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PETERSON, May 2, 2012.

  1. P

    PETERSON Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya picha za matukio, Nawasilisha!
     

    Attached Files:

  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani nchi hii ina kwashakoo, hiyo ndiyo afya ya polisi wetu?
     
Loading...