Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za kusikitisha : Usifungue !!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wed, Mar 21, 2011.

  1. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    View attachment Picha za kusikitisha.doc

    Ndugu Watanzania. Kwa uchungu sana nimeangalia hizi picha. Nikajiuliza, hivi kweli ni serikali yetu imetufikisha hapa ?. Je, haya ndiyo matunda ya miaka 50 ya Uhuru ?? Je, haya ndiyo mafanikio ya Tanzania chini ya CCM ?

    Nasikia ati Siku chache zijazo, serikali ya Kikwete na mafisadi wake CCM watatumia ma-bilioni ya shilingi kufanya sherehe za miaka 50 ya uhuru. Bila aibu Watawaalika viongozi matajiri kutoka dunia nzima kuwadangaya kwamba Tanzania ni nchi huru na imepata mafanikio mengi kwa kuwa chini ya CCM. Watasema ati tuna-amani !!!! Kama amani ndiyo hii, natumaini tunahitaji kujaribu chama kingine !!! Je, CHADEMA tukiwapa nchi : je mnaweza kuyabadili maisha haya duni ya watanzania ???

     
  2. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,833
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Ukisema hali halisi ya nchi ilivyo siku hizi unaitwa mchochezi unataka kuitoa serikali halali madarakani.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hivi hii miaka 50 ni ya uhuru wa nchi ipi ..... Tanganyika ...? Tanzania au Tanzania Bara...? historia haijakaa vizuri hapa
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama serikali ipo na siasa za danganya toto za kabla ya uhuru imekula kwao.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wasisahau kumualika Ghadafi ili awape uzoefu wa kichapo kinachokuja kwao pia WAJIANDAE
     
  6. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Duuuh!
    unajua ukiwa mwizi mzoefu soni nayo inatoweka usoni mwako!
    Anajua kabisa anachowaeleza hakitatokea labda aje Ghadaf hapa kwa misimu 2 tu.hivyo hapo alipo anawacheka ujinga tu.
    aaaanghhhhhhh!!
     
  7. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tanzania haijawahi kupata Uhuru. Ulipatkana wa T'nyika na Zbar,wakaua ule wa T'nyika ukabaki wa Zbar ndo ukawa muungano. Tofauti na hapo tueleze lini Tanzania ilipata uhuru,umeletwa na chama gani/watu gani,ulipatkana kutoka kwa mkoloni yupi?,tarehe,njia/method iliyotumika,n.k. Vinginevyo ntaendelea kuiomba cdm itafute uhuru kutoka kwa mikoloni mienzetu iliyozaliwa hapa hapa Tanzania.
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pia picha sio za kutisha au kusikitisha ki hivyo..... Hata Ulaya kuna homeless na watu hawana msaada wanakula leo usiku unapoingia wanatamani uendelee kuwa usiku tu.....Kwani ni nchi gani Africa haipo katika hali kama hiyo unayoonyesha kwenye picha?.... Hata hivyo tunakushukuru kwa picha
     
  9. J

    Jobless B Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ wew unayejiita geophysics, hv kwa nn kila kitu unacritisize na his una upunguf fulan
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu ndo yaleyale kila mtu atakula kwa jasho lake?? be happy mkuuu unakula na kushiba, MIMI INANIUMA KWELI KODI NINAYOTOA!
    SIKUACHI MKUU PUMBAVU ZAKO!
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Mbona hujaonyesha hizo picha zimetoka maeneo yapi ya Tanzania? Inaonekana nyingine zimechakachuliwa kama hiyo ya pili, ni wapi huko ambako Mkuu aliingia kwenye nyumba ya namna hiyo na kukaa na wahitaji?
     
  12. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu wakati wa kuomba kura hata kwenye kichuguu utaingia tu! chezea kura wewe.Sioni ajabu anaweza kuwa aliingia,Lakini hata km hakuingia bado inaonyesha hali halisi ya wananchi wake.

    Tanzania ya sasa.....bora kabla ya uhuru....ebu muone kiraka anavyokwambia hapa...
    [​IMG][​IMG] Independence.jpg
     
  13. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Daaah, inauma sana sijui alipokuwa akiongea na hao wananchi alikua anajiskiaje>> pamoja na hayo hao hao ambao wapo kwenye hali duni kama hiyo ikifika uchaguzi wanajisaaulisha na kuwarudisha madarakani mafisadi kisa wamepewa maitaji ya siku moja au mbili,
    kiukweli watanzania tulio wengi twaitajika kubadilika sanaaa,
    na sio suala la elimu ila ni akili ya mtu kuchanganua mambo..
     
  14. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli hali hii ya umaskini itantisha
     
  15. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hali Tanzania inatisha!
     
  16. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeona hizo picha ni rubbish. hazithibitishi chochote!. Labda kama hujatembea Africa na dunia hii.
     
  17. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkubwa Uchafu wa wenzako... hauhalalishi uchafu wako!!!! Don't be naive.....
     
  18. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Tanzania tuna utajiri wa kila aina. Kwa nini tusiwe matajiri ? Je unakubaliana na ufisadi ?? Unakubaliana na viongozi kutumia fetha za kujenga hosipitali, shule, barabara kwa ajili yao na familia zao ???

    Africa na dunia unayoizungumzia ni ipi ?? Yenye kuongozwa na viongozi "rushwa" au ya "wanaoitumikia nchi yao"???

    All in all, kwa vile jirani yako anafanya utumbo basi nawe utamuiga ??? Hebu tumia akili uliyopewa na Mungu na siyo tu kuropoka !
     
  19. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tutabaki kumung'unya tu, ila kutema ndio tusahau kabisa! ukute hapo kaenda na vipande viwili vya sabuni na robo kilo ya chumvi.
     
Loading...