Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za kongamano la vijana lililoitishwa na CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Jan 23, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Source: Michuzi jr
     
  2. n

    niweze JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani Mkweli sasa? Wanaofanya mikutano Maofisi ya Serikali yetu au Wanao kuja hadharani kujadili Ukweli wa Matatizo tunayo yakabiri? Tuendelee kuhamasishana tubadiri Taifa letu....Mapinduzi bado wiki 15....confidential....
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu, nimeona vijana wa kike siyo wengi kaau bado hawajahamasika. Wanawake wana nafasi nzuri sana ya kuwa viongozi kwenye nchi yetu maana watu wanawamini zaidi kuliko wanaume kwa sasa. Kutokana na ufisadi ambao wanaume wameufanya so far na hisi wanawake ndo wanaweza kuja kuongoza nchi yetu. Pia tuwe macho na strategy za ccm ambapo huenda wakatumia wanawake 2015 kama walivyofanya usipika. Naangalia sana ASHS MIGILO WANAWEZA KUMTUMIA 2015 HIVYO LAZIMA CHADEMA IIMALIKE UPANDE WA WANAWAKE PIA HASA WASOMI.
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Naam makamanda tupo nyuma yenu wakuu...si mbali tutaliona jua baada ya kukaliwa a wakoloni weusi miaka nenda rudi
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WATANZANIA NI WANGAPI HADI SASA (2005 - 2010) WENYE MAISHA BORA NA HADI HIVI SASA (2010 -2015) WAO WANAJIBIDISHA TU KUTAFUTA KIADA CHAKE NCHINI????

    Watanzania wenzangu tuambizane ukweli hapa na tusifichane hali halisi ndani ya mifuko yetu. Mpaka hivi sasa wengi wetu HATUZUNGUMZII TENAUCHUMI wa maisha yetuTanzania bali hali halisi ni UCHUMA wa maisha yetu nchini. Je, wewe????

    Baya zaidi, ajabu ninayoiona nkule bado CCM na JOPO LA MAFISADI wangependa Watanzania wote tukaseme tu YOTE NI MAISHA na kukimbilia kitanndani, baada kucheka na Masanja TBC, huku CC ya CCM wakibariki Dowans walimpwe.

    Huku waliosbobea katika uchumi nchini wanatutahadharisha KIAMA DOWANS WAKILIPWA na kuongeza kuongeza kwamba tunachoona mpaka sasa kwa gharama ya maisha eti hapo bado ni mwanzo tu wa mapinduzi ya sinema nzima wa ahadi ya Maisha BORA ZAIDI kwa kila Mtanzania; na katika kutimiza hilo Mhe Kikwete na CCM wametuhakikishia dhamira zao za kutufikisha huko kwa Nguvu Zaidi, Ari Zaidi na Kasi Zaidi.

    Sasa Mtu endapo utakuwa hauoni MAISHA BORA ZAIDI basi wala usisubiri kuambiwa na mtu, Wenye kuona UGUMU ZAIDI KWA KILA NAFSI YAKE huyu si Mtanzania tena maana WATANZANIA WOTE waliopata ahadi hizo tangu siku nyingi tu (2005 - 2010) maisha yao ni bora kabisa hivi sasa (2010 - 2015) wanacho kitafu kiukweli ni Uziada wa UBORA HUO WA MAISHA.
    HOJA YANGU:

    Kwa mantki hiyo Mhe Kikwete na CCM, watu wa Takwimu nchini acheni kutu fikicha ukweli, Watanzania ni wastani wa watu wangapi nchini maana hili la watu milioni 46 wala sihitaji tafsiri ya mtaalamu kubani kwamba si kweli.
     
  6. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Aroo, who is that tall dude to the left of Dr. Slaa?
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana wadau sasa naweza kulalamika kwa furaha. Muda si mrefu ukombozi wa TZ utapatikana.
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wilfred Lwakatare from bukoka
     
  9. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kampeni zimeanza tena? uchaguzi si 2015?
     
  10. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo bila shaka ni mlinzi wa Dr.Slaa maana walinzi wengi huwa warefu na wenye mabega yaliyoinuka hivyo!
     
  11. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :) Very nice, keep it up!!
     
  12. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Unaishi kwa kubahatisha!!! pole sana
     
  13. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Asante. By golly, he looks like he could whip some CCM nanihii...
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Labda huyo Michuzi Jr, lakini Michuzi Senior sidhani kama atapoteza muda wake kuona nini cha mafanikio ndani ya chadema
     
  15. m

    makongorosi Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa kuendeleza mapambano kama njia ya kuwakomboa watanzania, Lakini tunaomba hayo makongamano yasiishie Dar es salaam peke yake tunahitaji yafike mikoani panapo uwezo wilayani nako yakawashe moto.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    michuzi hata yeye mgao wa umeme unampiga jamani... kwa nini asiweke? wew na aili yako timani kutoka rohoni huwezi kumuita mtu ni rais anayeshindwa kutoa umeme kwenye asilimia 14 ya population yake
     
  17. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ooya! shinung'hamaguta unapenda zari eeh??!!
     
  18. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Lol, eeeish, we bado una negotiate?

    [​IMG]
     
  19. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chadema wanatutia moyo, JK alisema vyama vya upinzani ni vya msimu wa uchaguzi tu! sasa cha kushangaza inakuwaje wakati mwingine vyombo vya dola vinazuia maandamano na mikutano ya vyama vya upinzani wakati hiyo ni sehemu ya malengo na majukumu ya chama cha siasa, Hongera sana Chadema kwa kuendelea kushukamana kuongelea maswala yanayomgusa mtanzania
     
  20. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    asanteni sana wadau mlioaplod picha, mmeniokoa... keep it up!!
     
Loading...