Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za kampeni jana Kijiji cha Kitefu.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mzee wa Rula, Mar 29, 2012.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wakuu kuandikia mate si jadi ya wanaJF makini. Hebu jionee baadhi ya picha katika kijiji cha Kitefu ambacho kipo mbali kidogo na mji wa Maji ya Chai lakini watu walijitokeza kwa wingi kulingana na ukubwa mji huo.

    Pamoja na jua kali la kuanzia saa saba na tisa lakini akina mama, wazee hawakisita kuhudhuria mkutano huo na kuonyesha dhahiri ni wadau wa CDM, tujage mwanawane;
    DSC00104.JPG

    Moja ya bango ambalo linawakilisha machungu ya Wameru kijiji hapa ni hili "Arumeru Mashariki siyo mgodi mmiliki afe amilikshwe mwanae!!!"

    DSC00135.JPG

    Nani kasema CDM hakuna wazee bali ni vijana watupu? Jibu la swali lako ni huyo mzee aliyekubali kuchomwa na jua kali ili kusikiliza sera za ukombozi la jimbo lake Arumeru.

    DSC00138.JPG

    Akina mama nao hawakuwa nyuma. Habari ndiyo hiyo.

    DSC00122.JPG

    Kijana mmoja aliyefahamika kama Peter ambaye ni mjumbe wa kata katika vikao vya Wilaya na Mkoa akijiunga na CDM. Hapo jukwaani akikabidhi kadi Joshua Nassari.

    DSC00103.JPG


    Baadhi ya watu wakifuatilia kwa makini mkutano huo

    Nawakilisha.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Uko juu sana na unatisha.
    Aksante sana kwa hii visual aid!....unaaminika!
    Nimefurahia hilo Bango linalosema ARUMERU MASHARIKI SI MGODI...MMILIKI AKIFA ANAMRITHISHA MWANAE!
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Inatia Moyo unapoona akina mama wameanza kuiona saa ya ukombozi ahsante kwa picha tunapata funzo
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Ni mahasisho wanayopewa toka kwa watu wenye uchungu, hebu cheki maneno kama haya kweli kwa mtu mwenye akili ni lazima afunguke tu "
    Mbunge wa Viti Maalum Mkoa wa Kagera, Konjesta Rwamlaza, aliwaomba akina mama kukataa kutumiwa na CCM kwa kuwakejeli kuwahonga khanga na vilemba ili wawapatie madaraka, kisha kuwakimbia na kuwacheka kwa ujinga wao."

     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hilo ni dongo kwa anayetarajiwa kufutwa machozi.
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Asante kwa picha mkuu
     
  7. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mbona idadi ya watu ni kidogo sana, au mkutano ulikuwa haujaanza..Naona wanafunzi tu hapo.
     
  8. M

    Mwangendage Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo saa ya kupiga kura kila mtu anaingia kwenye chumba peke yake na anajua anayempigie yeye peke yake. msiwehuke na kujaza mikutano.
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    mbona watu kiduchu namna hii? Au ndo maana itv wanaonesha picha za mgombea huku kwa wananchi wakikwepa?
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hapo ni kijijini mkuu, huwezi kutegemea watu nyomi kama Usa River!!
     
  11. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ahasante kwa picha Mkuu huo ndio ukweli wenyewe, kwani Arumeru ni mgodi??????????

     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    DSC00095.JPG

    Hapo ni kijiji wakuu mlitaka nyomi itoke wapi wakati idadi ya watu siyo kubwa kihivyo? Kwa idadi hiyo nawahikikishieni jamaa walikuwa wamejitahidi sana. Pia karibu na mkutano huo kuna shule ndiyo maana mnaona kuna wanafunzi waliohudhuria mara baada ya kutoka madarasani.
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    asante kamanda
     
  14. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu, hii inatia faraja. Ukombozi unakaribia Arumeru. Peoplessssssssssssssssssssss
     
  15. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu ya uraia sasa imetamalaki; ni furaha iliyoje kuona wabibi nao somo limepanda.
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli huu siyo mgodi , nami nasema huu siyo mgodi
     
  17. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    je wanashahada za kupigia kura, maana km hwana huo uhudhuriaji si mali kitu, na je ccm hawajawashawishi kwa hela watoe shahaa zao, saa ya ukombozi wao ni sasa, km wanalitambua hilo watamchagua Nassari.
     
Loading...