Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha za ile ajali ya mbeya siku ya uhuru

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Dec 10, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280

    JINAMIZI LA AJALI LAANZA TENA MBEYA WAWILI WAFARIKI PAPO HAPO NA WENGINE 15 MAJERUHI


    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]<!--StartFragment-->WATU wawili wamepoteza maisha katika ajali iliyotokea majira ya alasiri leo katika Mlima Nyoka maili chache kufika Mji mdogo wa Uyole nje kidogo ya Jiji la Mbeya na wengine zaidi ya 15 kujeruhiwa.
    <!--EndFragment-->
    [/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]<!--StartFragment-->Ajali hiyo imehusisha gari la abiria aina ya Coaster yenye nambali T755 BHA lililokuwa likitokea Rujewa wilayani Mbarali kuja Jiji Mbeya na Lori la mizigo lilikuwa likitokea Mbeya kwenda Dar es Salaam lenye namba za usajili T 859 AGL kugongana pande zote za kulia za magari hayo
    <!--EndFragment-->
    [/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Hili ni paa la juu la basi aina ya coaster
    [/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"][/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    [TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
    <TBODY>[TR]
    [TD][​IMG]
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: tr-caption"]Hili ni Roli aina ya scania lililogongana na basi aina ya coaster
    [/TD]
    [/TR]
    </TBODY>[/TABLE]
    mia
    [​IMG]
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    RIP marehemu wote .mia
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hatari sana hii.
     
  4. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    duh!!
    Poleni wote mliofikwa na balaa hili.
    Rip mliolala.
     
  5. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    inatisha
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hii ajali hao waliopona waliponaje ponaje?
    inabidi nbandar zetu na sheria zetu ziwe makini sana na magari mabovu yanatumaliza aisee
     
  7. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Terrible indeed.... terrible!!
     
  8. driller

    driller JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    daaah aisee na chanzo wamesema ni nini....! mia you are doing a very good job asee...!
     
  9. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Imeletwa kwenu kwa hisani ya Mbeya Yetu

    Vigezo na masharti vimezingatiwa.
     
  10. B

    Big man Senior Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mungu ametoa, mungu ametwaa, jina lamungu liinuliwe, Amen,
    poleni sana wote mlio fikwa namziba,
     
  11. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inasikitisha sana,
    R.I.P marehemu wote.
     
  12. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Well done Figganigga, asante kwa taarifa. Pole nyingi kwa majeruhi, Mungu awape kupona haraka.
     
  13. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    inatisha sana sana
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MUNGU WANGU! Usituache mbali! Usitulazie malaika wako na wakatusahau. INASIKITISHA SANA!
     
Loading...