Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za Dr Slaa Tarakea, Rombo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PayGod, Oct 22, 2010.

  1. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Leo saa kumi na moja jioni dr slaa alikuwa tarakea, rombo kuja kuivyunja ngome ya Mramba,

    hotuba
    • Aliongolea kuhusu jumuiya ya afrika mashariki, na kueleza kuwa hataki hadi kazi ya afisa mtendaji zichukuliwe na wakenya, akatoa ahadi akiingia madarakani elimu itakuwa bure hadi form six,
    • Akarudia kuhusu kushusha bei ya bidhaa za ujenzi hadi elfu tano,(bati na sementi)
    • akaongolea kuhusu redet kuchakachua kura za maoni na TISS kutumiwa vibaya na serikali ya ccm
    • Na mwisho alisisitiza kuhusu wanachama wa chadema kuepuka kufanya vuruga kwa siku hizi TISA zilizobaki
    KITU AMBACHO KILIWASHANGAZA WENGI
    Chopa ilitua katika ya barabara ya lami, kwenye roundabout ya kwenda kenya(custom)
    na hili dr slaa aliwashukuru polisi kwa kuruhusu kutoka TARAKEA Kukosa viwanja vikubwa vya wazi


    HALI HALISI YA SIASA ROMBO SASA HIVI

    • B P MRAMBA ana hali ngumu sana , na kutokana na hilo jimbo litarudi kwa chadema tena, kama mwaka 1995( Wakati justin salakana wa chadema aliposhinda)
    • Mramba alikuwa anategemea sana maeneo ya TARAKEA na RONGAI na maeneo hayo ndo sasa anahali ngumu kuliko maeneo yoyote
    MWISHO
    Kama kura hazitachakachuliwa MBUNGE WA ROMBO ni BWANA JOSEPH SELATHINI( ambaye ameteguka mkono, picha hipo hapo juu) na kura zaidi ya asilimia 80% ya wapiga kura wa wilaya ya rombo watampigia Dr slaa kuwa RAIS WA TANZANIA

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    dahh kweli mwaka huu kazi ipo
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Our day of civilian revolution is nigh.............................and the day of reckoning inches towards us ..........even Jk and his CCM knows too..........
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mungu azidi kukulinda Slaa na wanachadema woote:amen:
     
  5. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    thelathini.JPG watu.JPG slaa.JPG CHOPA 1.JPG
     
  6. u

    urasa JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    slaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Asante sana Pay God kwa uchambuzi wako mzuri. Picha hazionekani vizuri lakini si kitu sana.

    Bila shaka Mramba atakuwa na wasiwasi mkubwa sana. Slaa akishinda ile kesi inaweza kuzungumzwa kikweli. Na Mbunge Mtarajiwa wa Rombo ni Joseph Selathini au Joseph Sealasini?
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni Joseph Selathini, kuhusu picha , nimejitahid kuweka vizuri zinagoma
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Asante sana PayGod hapa si pale stendi ya zamani? Hii nafikiri ndio centre ya Tarakea.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Go chadema goooo
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mramba ana wasiwasi kuwa CHADEMA ikichukua nchi yeye makazi yake yatakuwa Segerea
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kipepeo cha Dr. hicho kimetua kwenye lami
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Malaria sugu yu wapi jamani?
    Hizi ndo posts zinazomfaa sana mtu yule.
    Mungu yu pamoja nawe dr. slaa.
    You have my blessings
     
  14. b

    bojuka Senior Member

    #14
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MS KALAZWA BAADA YA KUANGALIA PICHA ZA KAMPENI ZA DR. SLAA JIJINI MWANZA.
    Go chadema goooo
     
  15. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    chadema go
     
  16. K

    Kipopori Member

    #16
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu mbunge Selathini,tahadhari usijehamia sisiem kama salakana na masumbuko.tunaamini wewe una msimamo. GO SLAA,GO ,BWANA ATAKUWA TUMAINI LAKO na Kwa Watanzania pia...Mith.3.21-27
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Rais wetu huyooooo bana swafi saaaaaaaaaana
     
  18. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbaona nyeusi sana au kuna kitu kimefichwa hapo...
     
  19. l

    lumumba junior Member

    #19
    May 24, 2014
    Joined: May 23, 2014
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwetu tunapenda amani hivyo hata polisi ingetua tu
     
Loading...