Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha za chadema jangwani zitabaki kwenye kumbukumbu

Discussion in 'Jamii Photos' started by dubu, May 28, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    watu wakimsikiliza rema
    [​IMG]

    watu wakimsikiliza tundu lissu
    [​IMG]
    watu wakimshangilia sugu alipokuwa anachana misitali
    [​IMG]
    pamoja na mvua iliyokuwa inanyesha, watu hawakuchoka kuwasikiliza viongozi wa chadema
    [​IMG]

    watu walipanda juu ya miti ili wawaone viongozi wa chadema kwa uzuri
    [​IMG]

    hapa wapo darasani wakisikiliza somo la katiba
    [​IMG]

    baadhi ya watu wa mataifa mbalimbali walio hudhulia
    [​IMG]

    asikali waliamua kusimama pembeni ni kuacha vijana wa chadema wakisimamia usalama wa barabarani hasa kuongoza magari
    [​IMG]

    sugu akichanisha pesa kwa ajili ya kuwezesha m4c
    [​IMG]

    baadhi ya watu walisimama kwa mbali lakini ujumbe uliwafikia pia
    [​IMG]


    [​IMG]


    masai akidumisha ulinzi karibu na jukwaa kuu
    [​IMG]

    watu walivutiwa na hotuba ya dr.slaa
    [​IMG]
    pamoja na manyunyu ya nvua watu walitulia
    [​IMG]
    mkoloni wa wagosi wa kaya alikuwepo
    [​IMG]


    bango lililo beba ujumbe wa siku
    [​IMG]
    mnyika akibebwa jujuu mara baada ya mkutano
    [​IMG]

    watu wengi walihudhulia
    [​IMG]

    watu walijawa na furaha kuiona m4c dar es salaam
    [​IMG]
    mbowe na mnyika wakiwa kwenye gali la wazi baada ya mkutano njiani kuelekea kinondoni
    [​IMG]

    hili bango linaumiza roho za wanaccm
    [​IMG]
    tundu lisuu na dr. slaa wakiwa kwenye ofisi za chadema dar mara baada ya msafara kuwasilikutoka jangwani
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    hapa ni maandamano ya usiku maeneo ya magomeni kuelekea kinondoni
    [​IMG]

    watu walipagawa na mistari ya sugu
    [​IMG]

    hiki ni kiberenge kilicho kuwa kwenye msafara wa kutoka jangwani kwenda makao makuu ya chadema
    [​IMG]

    hapa dr.slaa akihutubia
    [​IMG]

    gari ya wakina mbowe iisukumwa
    [​IMG]

    gari ya dr.slaa ikisukumwa kutoka jangwani.hapa ni magomeni mapipa
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]



    [​IMG]

    hapa ni maeneo ya kinondoni maandamano yakielekea makao makuu ya chama
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    sugu akiimba huku amekanyaga kadi za chama cha ccm
    [​IMG]

    gari ya dr.slaa akisukumwa huku mvua ikinyesha, hapa ni mkwajuni
    [​IMG]
     
  2. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inapendeza sana.
    Vijana wanaonekana wamepata matumaini mapya.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    mbona picha wazirudia rudia .. nyingine zimekaa kama photoshop
     
  4. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nguvu ya ummaa inazidi kushika kasi ya ajabu
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli we jidanganye na kujipa moyo wa hizo potoshop zako tuliokuwepo tunajua ukweli!
     
  6. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Matumaini mapya Mwaka 2015.
    :-(Vua Gamba Vaa Gwanda;-)
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Gamba lipo kazini!CHADEMA ni kama janga la asili,nguvu za binadamu hazitoweza kuizuia!
     
  8. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    uoga huo.
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel::israel:
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapa hamna photoshop hata moja. sema nyingine zimepigwa usiku na nyingine zimepigwa mvua zinanyesha. chadema inatisha.
     
  11. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mhhhh raha sana hakika katumbo ka uwoga kanaanza kuniingia kabla 2015
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa Njiwa hakuna photoshop hapo full live bila chenga,ngoja na mie ni-upload zangu lkn kapime pressure kwanza usije ukadondoka maana shazi si la kitoto.
     
  13. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    King Kong III njiwa haamini anachokiona.....Macho yao hupenda kuona wanavyoviamini tu.
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Nafikiri labda macho yako yatakuwa na photoshop.
     
  15. n

    nisaha Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata cuf walikuwa zaidi hao mara kumi sasaivi yako wapi?

    Wachaga acheni ugeni wa kisiasa
     
  16. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwahyo hao weote ni wachaga acha ukabila wewe na wasiwasi na ww sio GT
     
Loading...