Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za CHADEMA ilivyoingia Tanga kwa kishindo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Mar 6, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
  2. The only

    The only JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaa yaani 2015 mtaiba CCM mtaiba kura mpaka zitakuwa haziibiki....hahaa baba mwanaasha kazi unayo kulivusha jumba bovu kwenda 2015 election....sijui umenifahamu!!!!
     
  5. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I like this, For sure imekuja late sana baada ya tukio..Ila inapendeza kwa kweli na Chadema inatoa matumaini kwa watanzania,
    Hivi mbunge gani akienda jimbo lingine au mkoa fukani anapokelewa hivi?
    Nape sijaona, chiligati sijaona, wakati mwingine hata katibu mkuu wa magamba sijaona...Sasa hili nalo jambo
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pamoja tutashinda
     
  7. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah, si kuna watu walisema hapa kwa Tanga Chadema hawakupata watu?

    Ila kwa ushauri 'security' system iangaliwe kwa namna ya kipekee. Kwa namna Zitto alivyozongwa hapo chochote

    chaweza kutokea. Sijui ni namna gani nzuri ya kiongozi kusalimiana na wananchi bila kuzongwa hivyo lakini ni vyema

    mfumo wa ulinzi ukaangaliwa upya. Ni ushauri tuu lakini.
     
  8. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama kawa!
     
  9. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Bravo CHADEMA in Tanga.

    Hii inaonyesha kuwa hata Uchaguzi Mkuu wa 2010 CHADEMA walishinda katika mkoa wa Tanga kama si uchakachuaji wa Chama cha Magamba.

    Hopefully kama kutakuwa na Uchaguzi wa aina yoyote utafanyika leo iwe ni Urais,Ubunge na Udiwani basi CHADEMA kitashika nambari wahead!

    Come 2015 CCM wasahau kuwa Tanga ni ngome yao. Forget!
     
  10. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    CCM kazi wanayo! kuwaongoza watu wasiokupenda kazi kweli!
     
  11. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Uuu...CDM ilikoswa watu Tanga...Sasa yako wapi?!...CCM endeleeni kujifariji ila ukweli mko katika hali mbaya sana inawabidi mjipange upya...2015 haiko mbali.
     
  12. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Ni kweli maneno yalikuwa mengi. Ila ikumbukwe kwamba ukweli utabaki kuwa ni ukweli hata kama itapita miaka. Mungu ibariki CDM na watu wake wote
     
  13. p

    pstar01884 Senior Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasubiria maoni ya Rejao. Hana la kusema, pressure ipo juu, ngome yao inatekwa hivi hivi.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna pro Magamba walisema CDM ilikosa watu Tanga. au hii ni Photoshop:lol::lol:
     
  15. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Jana Mkuu wa Mkoa (ambaye kikatiba ni kada wa CCM) wa Tanga, Bi Chiku ..., alikuwa na kikao kizito na wakuu wa wilaya za Tanga na watendaji wengine na ajenda kuu ilikuwa juu ya namna ya kuboresha zao la MKONGE mkoani kwake kwa kauli mbiu ya "Mkonge ni Tanga na Tanga ni Mkonge".

    SOURCE: Radio One - Nipashe [Leo].

    Wana JF hebu tujiulize:-

    (i) Je, yawezekana mikakati hii "mipya" ya watendaji wa mkoa ikawa na uhusiano na hoja binafsi ya Mh. Zitto Kabwe (MB) Bungeni na hatimaye ziara ya wabunge wa CHADEMA mkoani Tanga hivi karibuni?

    (ii) Kama jibu ni ndiyo, hivi watendaji hawa wataendelea kusubiri kuamshwa au kusukumwa hususan na wapinzani au jamii hadi lini? Hivi tangu mwanzo hawakujua kwamba wanapaswa kuchukua hatua kuhakikisha zao la mkonge halifikii hatua mbaya lililo nayo hivi sasa badala ya kusubiri hadi wakurupushwe na hatimaye "kuiteka hoja"?
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ndio maana zitto anasema umri wa kugombea uraisi upunguzwe,keshasoma upepo dogo anaweza kuingia mjengoni 2015 kama hali itaendelea hivi
     
  17. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    the guy is doing a brilliant job hasa kwenye ile tume yake! keep it up Zitto!
     
  18. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli hiki ndio chama mbadala Tanzania.
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    no comment,cdm chama tawala 2015
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wameshtuka mkuu wangu
     
Loading...