Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za avatar zetu kwa ukubwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by King Kong III, Jan 2, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Habari Wadau,

    Thread hii ni kwa ajili ya kuweka picha tulizoweka kwenye avatar katika hali ya ukubwa,kuna mtu anaweza akaipenda avatar yako lakini akashinda kipata kisa ni ndogo lakini ukiupload hapa itakuwa vizuri zaidi

    Avatar Yangu:
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa yaani katika avatal nizipendazo ni hii mkuu
     
  3. G

    Geka Senior Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kukoroma kwake kunasaidia kutisha wezi
     
  4. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Halafu kauchapa bila wasi!
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Mkuu Nzi i ataingia kwenye Tundu hiLo hi kali sana Hufaikuwa Mlinzi au ndio joto la Dares-alaamu?????????????
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Naomba unisaidie kuikuza yangu.
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Picha ya kwangu vipi nzuri? Umeipenda?
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Kukoroma kwake kunasaidia kufukuza Mbu au Nzi wa Dares-Salama huyu anaonyesha atakuwa ni Mlinzi wa kimakonde:lol::hatari:
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaa hapo usalama wa mali 100% ni kama sirikali ya tz imelala halafu wanatuambia ulinzi upo safi,bush anakuja na ndege ya kijesh anachukua twiga anaondoka
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaa
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Yap ya ukweli Mzizimkavu
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Haaaa kwa kwenda mbele
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Wataalamu watakuja kukusaidia
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    One of my favourite men in the whole world! I love black history!
    Na niko mobile, basi hapa najimwayamwaya. Karibu juisi ya ukwaju na matango,lol
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hii tabia ya kudekea strangers umeanza lini mkwe? Afu ukamuambie makaburini akuanzishie thread!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    khaaaa! Mkwe shikamoo.
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    HIZI NGUO HAZIWAHI KUKUTANA NA MAJI TOKA ZIANZE KUVALIWALIWA
    KOSAKOSA HATA MVUA IKINYESHA!:hatari:
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    weeeee unatafuta nn chini ya miguu yake!
     
  19. FIDA

    FIDA Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    du ya jana bado aijaisha
     
  20. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ndiyo hendisome... Ilimchukua mpiga picha siku nzima kupata hilo tabasamu..
    shrek33.JPG
     

    Attached Files:

Loading...