Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

picha za 2011

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jan 5, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,441
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo Dar mboga zenyewe za mto msimbazi wenye sumu na uchafu wa kila aina, si afadhali kujilia nyama na maharage tu!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Halafu na hizo alizozivaa ni haki kweli kuzila, hiyo ni karibu ya kilo 5 kwenda juu. Huu ni uharibifu, bongo by nature watu wanakula majani, maisha yenyewe ya tabu, nyama, chicken and samaki havishikiki kwanini usiwe baniani wa hiari?
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wapi hii jamni duh
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mjini hapa wewe shauri yako bibie
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tatizo baba watoto saa nyingine unanikimbia unaenda mwenywe lol
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    poa basi tutakua tunatoka wote sema we sitaki uchoke we binti bora sm time uwe unakaa ndani tu
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kapendeza sana. ni njia nzuri ya kufikisha ujumbe kwa haraka na effectivelly kwa walengwa
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa nini isiwe haki madam wangu, tena wakaka wataziprnda sana hizi, jaribu kuzipiga mnada uone. watu wanapenda chummvi sembuse mboga? suala la kilo 5 nadhani angalia thamani ake na ujumbe uliokusudia. unajua hapo kawasaidia madaktari wangapi duniani kutoa ushauri kama huo, kasaidia watu wangapi kuimarisha macho yao, kinga zao za mwili na vitaminis, kuepuka vitambi nk kama utamsikiliza, ujumbe wake ni mzito na wenye thamani zaidi ya kilo 5 za mbogamboga, na kikubwa umebebwa na mwanamama. very proud!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mmmm! Mambo da judithi
     
  11. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    teacher huyo mdada anaitwa mary wanjiru ni mmojawapo wa wadada wanaopiga kampeni dhidi ya ulaji nyama yaani ukatili wa wanyama.hapo anakatiza mitaa ya nairobi.
     
Loading...