Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha yangu ya wiki: Makamanda!

Discussion in 'Jamii Photos' started by zaratustra, Apr 24, 2012.

  1. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inawezekana hii picha ilishawekwa humu, lakini wengi wetu hatuingii mara kwa mara humu, hasa ikizingatiwa bado tuko kwenye zama za kutumia PC. Kwa faida ya wenzangu na mimi ambao hawakuiona (hata mliyoiona popote), naomba niiwasilishe kama picha yangu ya wiki!
     

    Attached Files:

  2. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  3. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Yaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaap!!!!!!!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Peoplessssssssss Power
     
  5. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vazi la taifa kumbe linashika kasi namna hii. Safi sana
     
Loading...