Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha yangu ya leo ni hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 18, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
  2. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ametumia akili ambayo ndiyo pekee aliyonayo. Matarajio na mategemeo ni kuwa atafika salama kwa sababu hakuwa na choice wala nauli ya daladala
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Huyo hajadandia, inawezekana wako ni konda wa hilo guta anasaidia kusukuma mlimani, au ni mwenye mali anasindikiza mzigo sokoni!
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2013
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2013
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wanajuana hao.
    Nalog off
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2013
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tra ni wababaishaji wakubwa
     
Loading...