Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha yangu ya Leo ni hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 22, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,550
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    :A S-danger:Sabato Masalia


    [​IMG]
    [​IMG]

    Kutoka kwa Mzee wa Sumo Blog:




    Jamaa waumini wa Sabato Masalia bado wanasubiri kwenda ng'ambo kuhubiri neno la Mungu, bila passport wala nauli hii ni kambi yao iliyoko Tabata wanalala kichakani wake kwa waume na hicho ndio choo chao. Kweli mtu akiwa anashusha mambo hawezi kupigwa chabo?

    **************************************************

    Wadau, wenye habari za hao jamaa watuelezee. Sijaelewa nia yao. Yaani wanakaa kichakani wakitegemea ng'ambo kuhubiri neno la Mungu?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Mzizimkavu....haya mambo na hii picha mbona ni vya muda mrefu sana....sijakuelewa nia na dhumuni lako la kuweka hii picha hapa ni nini lakini nadhani kuna chembe chembe fulani za hatari unataka kuanzisha....anyway ni mtazamo wangu ila sizani kama una nia nzuri
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,550
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Sina nia mbaya kitu kinachonishangaza hawa watu watakaa mpaka lini huko Porini? Wanangojea kwenda N'gambo Kuhubiri Neno la Mungu, bila ya kuwa na Passport wala Nauli je hii ni Kweli itakuwa? au ndio wanangojea kuliwa na Chatu au Mamba watokao Mtoni?

    Mambo ya imani zingine kusema ukweli ni Vichekesho sana wewe kwa kutumia akili yako umeona wapi Mtu anaweza kusafiri kwenda N'gambo pasipo na Passport wala Nauli? Hivyo ni Vichekesho na Serikali inawaangalia pasipo na kuweza kuwasaidia hao watu.

    Mimi nawaona kama Wamechanganyikiwa Akili zao itabidi Wakamatwe kisha wapelekwe Muhimbili kuangaliwa Akili zao sio nzuri.
     
  4. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #4
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu hii Bukoba hii
     
Loading...