Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha yangu ya leo hii wakuu wenzangu........

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 30, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    ccm na Chadema.jpg

    Nani mshindi kati ya hizi helkopta mbili?
     
  2. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona hakuna ya KAFU? Halafu hizo njia zilizopita ni noma, ya ccm imewazunguka kinamama, ya cdm ime piga sarakasi, hahaha.
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tarehe 2.10 jumapili
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wanaigunga wanajua.
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Msifanye makosa tena jamani.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    haya babu tusomee sasa.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    washindi ni waliokula vumbi la kutosha:fencing:
     
  8. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hii ya jembe na nyundo ni hatari sana inacheza na maisha ya hao wana igunga, angalia misele yake kwanza ilivyotaka kuondoka na masaburi ya hao watu, lol!!!!
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmhhh kumbe [picha yenyewe ndio hii..

    [​IMG]
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    KAFU hawana Helkopta Tehtehtehteh
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Kwenye kampeni ya Uchaguzi ilipotea njia hahahahahahahah ndio maana inapiga misele mingi tuu
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Natabiri washindi ni CCM
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Tunataka wiki ya utulivu Igunga



    [​IMG]
    Maoni ya katuni


    Jumapili ya wiki hii, yaani siku sita kuanzia leo, wananchi wa jimbo la uchaguzi la Igunga wenye haki ya kupiga kura watatumia haki yao kupiga kura ya kumchagua mbunge wao katika uchaguzi mdogo wa kujaza nafasi ya kiti cha ubunge kilichoachwa wazi na mbunge wa zamani aliyejiuzulu.

    Hii ni wiki ya kuhitimisha kampeni miongoni mwa wagombea mbalimbali wa vyama vya siasa vinane vinavyoshiki uchaguzi huu wa kwanza mdogo baada ya uchaguzi mkuu wa mwaka jana.

    Harakati za kampeni za uchaguzi huu zimekuwa na hamasa ya kipekee kutoka kwa washiriki mbalimbali; vyama vya siasa, wagombea wake na wapambe wao kwa maana ya wapiga debe katika kampeni wamekuwa wakinguruma jimboni humo kwa takribani wiki tatu sasa tangu kampeni zianze.

    Yapo matukio mazuri ya kujinadi katika kuomba kura, lakini pia yapo ya kusikitisha. Makubwa ambayo ni mazuri ni ukweli kwamba wagombea wote wamepata fursa ya kujinadi kwa wananchi kuomba kura; vyama vyao vimeendesha kampeni kwa madhumuni hayo hayo. Hali hii imetoa fursa kwa wananchi kusikiliza, kupima na mwishowe kuamua nani hasa anastahili kuwatumikia katika kipindi cha miaka minne ijayo.


    Lakini pia kuna hitilafu nyingi katika kampeni hizi, yapo matukio ya vurugu, kama ya kupigwa kwa watu, kuharibiwa kwa mali kama vile kuchomwa nyumba, kuvunjwa vioo vya magari, kutaja matukio haya kwa uchache tu. Kadhalika kumekuwa na malalamiko ya wagombea na vyama vyao dhidi ya wagombea wengine na vyama vyao; kuna kesi imefunguliwa mahakamani dhidi ya baadhi ya wadau wa uchaguzi huu wakidaiwa kumteka mkuu wa wilaya.


    Kuna suala la malalamiko dhidi ya Jeshi la Polisi kwamba wamekuwa wanaonyesha upendeleo wa dhahiri kwa mmoja wa wagombea na chama chake; haya yote yemezungumzwa kwa uwazi na bila uficho wahusika wamesikia na kuna nyakati wametoa ufafanuzi.


    Tumekaa na kutafakati mwelekeo wa kampeni za kuomba kura na kujiridhisha kwamba wiki hii kama busara, hekima na ungalifu wa hali ya juu havitazingatiwa, kuna hatari kubwa ya kuzorota kwa hali ya usalama katika jimbo hili na kwa maana hiyo kuathiri uchaguzi wenywe kiasi cha kuufanya upoteze sifa ya kuwa huru na wa haki.


    Ni kwa maana hiyo, kwanza tunawaomba wadau wote katika uchaguzi huu, yaani wagombea, vyama vyao pamoja na wapambe kwa upande mmoja na vyombo vya dola kwa maana ya Tume ya Uchaguzi na Jeshi la Polisi kwa upande mwingine kila mmoja kutambua wajibu wake na kuuzingatia ili kuepusha uwezekano wowote wa kuingia katika vurugu dakika hizi za lala salama katika uchaguzi huu.


    Tunasema haya kwa kuwa wananchi kwa kawaida ni wasikilizaji tu wa hotuba, ahadi na kila aina ya mbwembwe kwenye uchaguzi, ni vigumu sana kusema wananchi wenyewe tu wanaweza kuanzisha vurugu. Vurugu zinaanzishwa moja, kwa walinzi wa usalama kushindwa kutenda haki kwa makundi yote yanayoshiriki uchaguzi; mbili, kwa wagombe, wapambe na vyama vyao kukataa kwa makusudi kuheshimu haki za wengine katika uchaguzi huo.


    Haki hizi ni pamoja na kujiepusha na lugha ya matusi na kashfa ambazo zinaweza kuibua hisia mbaya; kuheshimu ratiba za mikutano ya wengine kama vile maeneo ya kufanya mikutano ya hadhara kulingana na ratiba ambayo imepitishwa na Tume ya Uchaguzi, kupenyeza wafuasi wa vyama katika mikutano ya wengine kwa nia ya kuivuruga kama vile kuzomea na kuleta usumbufu wowote ule usiokubalika.


    Tumeona katika kipindi cha wiki hizi chache zilizopita joto la uchaguzi likipanda kwa kasi kubwa; tumesikia habari za risasi kurindima, lakini pia tumeshuhudia wapambe wa wagombea wakionyesha silaha hadharani.

    Tunaamini katika kipindi hiki cha lala salama umakini wa hali ya juu unahitajika ili kuepusha joto hilo lisipande kiasi cha kubadili mwelekeo wa mambo ili badala ya kuwa na uchaguzi ifikapo Jumapili Okctoba 2, mwaka huu, tuwe na vurugu na umwagaji damu miongoni mwa wagombea na vyama vyao.

    Hii ni wiki ya mwisho, tunaomba wagombea, vyama vyao, wapambe wao, na vyombo vya dola hususan Jeshi la Polisi watupe kampeni makini lakini za amani ili wananchi wajitokeze kwa wingi Jumapili ijayo kuamua nani wa kuwawakilisha bungeni katika kipindi cha kuanzia sasa hadi 2015. Tunatarajia uungwana na ustaarabu katika wiki hii ya lala salama katika kampeni Igunga.





    SOURCE: NIPASHE

     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    • Ehh Nani atawahi Kula huyo Kuku? Ehhhhhhhhhh Udenda mie unanitoka ehhhhhhhhhhhhhh :smile-big::yield::love:
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli ni katun murua
     
  17. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani tucheke na katuni na tukumbuke kukomboa nchi yetu dhidi ya haya majamaa yanayotumia mabilioni kusaka wanachikiita "uongozi",kuwaongoza watu wanaoona gari wakati wa kampeni za uchaguzi tu...............!!!
     
  18. K

    Konya JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 914
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Very interesting jomba...
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    yetu macho mkuu!
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...