Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha yangu wakati nilipokuwa bado kijana mnasemaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 15, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    nilivyokuwa kijana nilikuwa Mzuri Mashallah..............................................
     
  2. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli.
     
  3. L

    Luluka JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jifunze kufunga basi mdomo!lol
     
  4. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jamaa si ungekomaa tu na geshi ungekua mbali sana saivi, yani kwa umri huo una mawe mawili? At least ungekua na cha kujivunia kuliko hiyo kazi uliyojipachika sasa hivi ya "uRUBANI"
     
  5. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo kwenye kujipachika kazi ya "Urubani" umeniacha hoi sana! Yaani unamaanisha jk ni rubani kwa kuwa muda mwingi yuko kwenye minazi mirefu?! Hahaha umenikumbusha ile picha yuko na cent hamsini.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    Lol, kweli ulikuwa handsome. Ila kwa sasa uzuri hautusaidii, labda ungejaribu modelling?
     
  7. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu huo uzuri wk ndo ulio2ponza coz kila m2 anachukulia poa bora ungekua na uso wa mbuzi tungefaidik ila nakupongeza manake sshv unautumia uzur wk vzr coz daily unauza sura tu.Mwanaume hasifiw sura mkuu ni pilika na kuwajibika!
     
  8. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He was beautiful!
     
  9. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,963
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    amejipachika kazi ya upopo
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,717
    Likes Received: 4,449
    Trophy Points: 280
    Serious????? Umenikumbuisha Shule yangu ya Ududu niliyosoma
     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa ubeautiful huo kawalamba wengi!
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ila ulipotufikisha mjombaa noma...
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kumbe MziziMkavu Ulikuwa HB sana Ulikua Unafana sana na Mtoto wa Mfalme.
    [​IMG]
     
  14. C

    Concrete JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Umeona eeeh
    Halafu akiongozea na hizo nyota za jeshi, dah haponi mtu hapo, makuruta wote wa kike na dada zetu uraini watakuwa waliliwa sana.
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Baba wa Taifa alituonya kuhusu kubabaikia uzuri hatukumuelewa sasa tumebaki kulalama na kujilaumu.
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    utani wa ngumi huo!
     
  17. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Picha ya kikwete...hahahaha hafu watu washamsifia neighbour next door
     
  18. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,358
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red,
    Una maana angekuwa na uso huu hapa kwenye picha ??[​IMG]
     

    Attached Files:

    • goat.jpg
      goat.jpg
      File size:
      62.7 KB
      Views:
      874
  19. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa ulaini huo wa sura unaonesha kabisa hata jeshini ulikuwa unabebwa,shukrani kwa mganga mzee mtudumba aliyekufikisha ulipo sasa.
     
  20. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    na wewe mmoja wao nini? nani kakuuliza!
     
Loading...