Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Yaliyojiri katika mkutano wa CHADEMA Mbeya - Aprili 24, 2013

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Whisper, Apr 24, 2013.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2013
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    P4240011.JPG

    Wanachi makini wakiwasikiliza kwa makini makamanda wao.
    P4240013.JPG

    Hapa ni salamu za Peoples Power
    P4240007.JPG

    Sehemu ya pili ya uwanja wa Slaa ikiwa imesheheni wananchi wa Mbeya
    P4240008.JPG
    Prof. Slaa akiwa anaihubiri katiba ya CHADEMA
    P4240017.JPG

    Makamanda wakisalimiana na wanachi mara baada ya mkutano
    P4240025.JPG
    P4240022.JPG
    Shughuli ikawa wakati wa kutoka, magari ya makamanda yaringirwa na wanachi na kusindikizwa mpaka hotelini umbali wa kama KM 3 hivi.
    P4240026.JPG
    Jamaa zetu hawakuwa na la kufanya, kwani bado wanaukumbuka muziki wa wana Mbeya. Waliruhusu hali hii iendelee wananchi wafurahia wana mapunduzi wao.
     
  2. dizzle kiraka

    dizzle kiraka JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2013
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi nzurii makamandaaaa
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2013
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2013
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,280
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    wakuu namtafuta RITZ muda sasa haonekani kulikoni?
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2013
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Gaidi jipya halijajitokeza huko.Manake kila siku mnafundisha watu ugaidi.Yule wa Arusha polisi wanamtafuta ijapokua kapewa siku tano lakini ameshaharibu Njiro
     
  6. m

    mchaichai JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2013
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongereni kwa kazi makamanda tuko pamoja na tunawaombea kila aina ya sala mungu awalinde nchi hii bila nyinyi sasa hivi tungekuwa tunanyewa kichwani na akina wasira na ngugai na mamake anna
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2013
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,364
    Likes Received: 1,651
    Trophy Points: 280
    asante kwa picha mkuu. mia
     
  8. s

    shambali Member

    #8
    Apr 24, 2013
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiki chama kinanifurahisha mpaka natamani ku reveal my true name. KWELI CHADEMA INAPENDWA KUNA CKU ME NITASHINDWA KUFCHA MAHABA YANGU KWENYE HIKI CHAMA POTELEA MBALI HATA WANIFUKUZE KAZI.
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,997
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Wanawake ndo wanaotuangusha kwenda Ikulu.
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,997
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Mkuu wewe ni waziri au mkuu wa jeshi?
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2013
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 16,939
    Likes Received: 1,101
    Trophy Points: 280

    M23, Sumu, bungeni mko wapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2013
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 10,760
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    well done...
     
  13. K

    Kidaso Member

    #13
    Apr 24, 2013
    Joined: Mar 21, 2013
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa na wewe hiyo kazi yako yakutembeza mbege akufukuze nani,uwanja umejaa vipakiti vya viroba vilivyotumika hata hawajui makengeza na wapambe wake waliongea nini
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2013
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 21,673
    Likes Received: 1,251
    Trophy Points: 280
    Nakupenda CHADEMA kwa moyo wangu wote..
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    Apr 24, 2013
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,520
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    Duh tema mate chini.Hawewezi kufika hapa mkuu.Unawatakia maradhi mabaya ya moyo muda huu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2013
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,618
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kumbe poliCCM wasipoingilia mikutano ya CHADEMA haihatarishi Amani kwa njia yoyote. Hapa ndo serikali wanapojichora kwamba wao ndo waanzilishi wa vurugu.
     
  17. N

    Ngoso JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2013
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 441
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Usiwape faida magamba vumilia bado miaka miwil tu tutapata uhuru kuabudu na kuwa mwanachama wa chama chochote bila kuogopa maana sera ya cdm serikali haina chama bali wataalam na bunge si la chama bali la Taifa na TISS ni kwa kulinda Taifa na maliasili si kwa mafisadi .pamoja tunajenga nchi yetu Tanzania
     
  18. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2013
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,650
    Likes Received: 962
    Trophy Points: 280
    Mbeya mmewatoza tsh ngapi?
     
  19. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2013
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi natamani kuacha kazi niwe naongozana nao, tatizo tu Kuna wadogo zangu 3 nasomesha CCM aka Magaidi yameshidwa kuwasomesha yaliwanyima mkopo.

    Mwaka kesho wanamaliza wote, na hapo ndo nitarianzisha. Mimi sina hata shida na kazi maana CHADEMA ni kila kitu katika maisha yangu. Mungu ibariki CHADEMA na Mungu waue Magaidi na wezi wa Pembe za ndovu
     
  20. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2013
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Utakalia hayohayo na CHADEMA inapeta. Roho inakuuma maana hata kama hauna akiri ila kaubinadamu unako. Unaona watu hao siyo mapunguani kama wewe. Unaurgue bila hata kujipa time ya kufikiria unachokinena. CHADEMA inapendwa mpaka maporini. Hadi nyani, Tembo, Twiga nk hawaitaki CCM n wanaitaka CHADEMA
     
Loading...