Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Wassira akiwa amelala Bungeni

Discussion in 'Jamii Photos' started by Plato, Mar 23, 2012.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu, nimeiona picha ya wassira akiwa amelala bungeni kwenye www.mjengwablog.com nadhani ni muhimu iwekwe hapa pia ili kazi anayomuombea sioi sumari ifahamike ni nini kule bungeni.
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Wewe uliogopa nini kuiweka humu? Ole wake atakayenidisplay hapa!
     
  3. k

    kombah Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    View attachment 49962
    Chakusinzia Bungeni huyu hapa wananchi wamemchagua akawaakilishe ili matatizo yao yapungue yeye ameenda kulala eti anampigia debe sio si atamuambukiza kulala bungeni jamani huyu msi mkubali arumeru sifa yake kubwa ni kuota vitu vyote anavyoongea ameota.
     
  4. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya maneno yanaendana na domo lako!!!!
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Huyu hapa kauchapausingizi wa jirani yake alisema alikuwa ana koroma kabisa
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    fuuuuuuuuu
     
  7. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nakumbuka hapa alikua akimkaimu waziri mkuu bungeni (kiongozi wa shuhuli za serikali bungeni) CCM bwana....mh.
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Ndio, domo langu ni baya, lakini mimi ni Waziri, wewe je? Hata kiapo nilikula kwa maneno yaliyotoka kwenye domo hili hili. Naweza nikawa nimefumba macho lakini nafuatilia mijadala ya bungeni kama au zaidi ya aliyetumbua mimacho. Kwani macho yakifumba na masikio yanaziba? Acheni wivu, mimi ni waziri na Nassari atakuwa mbunge, aargh no I mean Sioi atakuwa mbunge!

     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hao ndo mawaziri wa JK ...na yeye mwenyewe si bingwa wa kulala..sijui wanakuwa wameumwa na mbung'o??
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bungeni kuna raha jamani, nyinyi sikieni tu.

    The picture speaks for itself.
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Anaumwa ugonjwa kwa kitaalamu unaitwa TRYPANOSOMIASIS. Trypanosomiasis is a ZONOTIC DISEASE that means it affects HUMAN as well as ANIMAL. Trypanosomiasis in HUMAN is called SLEEPING SICKNESS and in ANIMAL is called NAGANA. Since the hounorauble is from GOMBE reserved area then he must be suffering NAGANA disease.
     
  12. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 234
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hii! Ha ha ha!
     
  13. J

    Juma Bundala Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inashangaza kwelikweli
     
  14. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Natumaini hii picha itakuwa imesambazwa kila kona Arumeru Mashariki.
     
  15. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana rais wangu JK ,if this is kind of ministers we have , real we Tanzanian we are in great troubles. shame up you
     
  16. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ya kutishia watoto? Mie napita tu:behindsofa:
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu, mbona avatar yako kama Mzee nyani?
     
  18. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Mwongozo wa spika! Tunaomba net mjengoni.
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Akiamka tu anapiga makofi , kuna siku alilala huku anaendesha gari akagongwa pale mataa ya Tazara
     
  20. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mtani wangu anasumbuliwa na ISIMAGILA ni neno la kilugha chetu nimempigia simu akishashindwa huko alipo aje anywe dawa. Ni aibu na sijui kwenye kampeini muda mwingi lazima asimame vinginevyo kukoroma kama kawa.
     
Loading...