Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya Virgin Mary yatokea ukutani Finland

Discussion in 'Jamii Photos' started by Monstgala, Aug 8, 2011.

  1. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
  2. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Ooh mother virgin pray for us..
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mary Mother of God, utuombee sisi wakosefu
     
  4. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama si usanii, basi ni ushirikina tu huo wapendwa!

    Mbarikiwe!
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    bora weye umeongea haya maneno.. maana ningeongea mimi hapa wangekuja kunivamia!

    usanii huu
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Neno la Mungu linasema, amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu, amfanyaye kuwa NGAO na KINGA ya MAISHA YAKE.
     
  7. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mwingine wk hii ametoa kuwa kondoo mwenye maandishi ya Quran amezaliwa cjui wapi hapa Tz, watu wakaanza kumrukia na kuponda, sasa na wao wakianza kuponda hii ni nani atakuwa sahihi?

    NOTE: I am NOT religious but I love and respect everyone though I am NOT AFRAID of ANYONE except Amighty GOD!
     
  8. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    walijuaje huyo ndo maria?
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hii Dunia inavitu vya kuyumbisha.....
     
  10. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Eti bana, hivi kila mwanga unaoakisiwa mfano kwenye kioo cha gari kama inavyoonesha kwenye picha hiyo hapo juu.
     
  11. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
     
  12. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Amelaaniwa mtu yule amtegemeaye mwanadamu, amfanyaye mwanadamu kinga yake, moyoni amemwacha bwana!
     
  13. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    <br /><br />
    <br /><br />
    Eti bana, hivi kila mwanga<br />
    unaoakisiwa mfano kwenye<br />
    kioo cha gari kama<br />
    inavyoonesha kwenye picha<br />
    hiyo hapo juu, ni Mtakatifu Maria ?
     
  14. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunakimbilia ulinzi wako.... Malizienh mnaojua.&#8626;Mbona hatokei mtera maji yajae?
     
  15. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kondoo mwenye maandishi ya mcharazo!!
     
  16. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi kwanini tufananishe sura unayoiona kwa mara ya kwanza na sura ambayo hujawahi kuiona? Hilo lilikuwa shetani tu.

    Lakini pia naweza kuuliza, je, mwanamke aliyezaa watoto zaidi ya watatu anaweza kuendelea kuitwa bikira?
     
  17. S

    Sharp lady Senior Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huamini ni vyema ukanyamaza kuliko u comment yasiyopendeza waaminio. Ave Maria.
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda macho yangu hayaoni vizuri, sioni mtu wala huyo virgin Marry. And im sorry for those who believe in her, kwani kama picha yake ikionekana ndo inakuwaje?
     
  19. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ukiambiwa yuko huku !wala usikimbilie kule,maana utakuwa unadanganywa,tulia ulipo,msubirie mwokozi,maana ni kipindi cha manabii wa uongo,but note that the world is about to end
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jamani aliye prove hii kitu..
     
Loading...