Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya tunda la Adam na Hawa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwali, Oct 12, 2012.

  1. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Dini mbali mbali zinasema kua Hawa alikula tunda,
    na akamshawishi Adam kula tunda pia, Adam akala,
    na baadae wakafukuzwa kotoka bustani la Eden
    wakaja huku duniani.

    Ilikua vigumu kwangu kuelewa kwanini "kula tunda"
    kunaweza kusababisha watu kufukuzwa mbinguni
    ili waje wateseke duniani.

    Sasa picha ya tunda lenyewe imepatikana...
    nimeelewa what a freak Eve must have been...
    L & G, meet the PASTEQUIZZI from central america
    hahahaha
    noname.jpg
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Tunda special kwa wanawake
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    mbona tunda lenyewe lile halipo hicho ni kisu cha kukatia hilo tunda
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mwali Eric52 Nimewamiss sana..aje aje bi dada naona umekuja kivingine..kitu bolibo naona bibi anae lichuma tundi pengo zote njee!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,749
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    Definition /Allegory is a story that can interpreted to reveal a hidden meaning. Kwa lugha ya mtaani Adam amembanjua Eve kinoma.
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo bibi haogopi kujistua kibofu na uzee huo shaurile muache aliguse guse anate.
     
  7. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .. now i believe , eyes are the only source of what we would think of doing !
     
  8. awp

    awp JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    natamani kupata mbegu zake nizipande
     
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mti unaotoa hilo tunda anaufahamu mheshimiwa TIQO, ameuweka kwenye avatar yake.
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu mama shabiki ona anavyochekelea tunda!
     
  11. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ati nini?
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hicho ni kisu, Adamu alipewa tunda hakutoa tunda, sasa lile tunda alilopewa ndio nashangaa silioni hapo mwali plz naomba unisaidie
     
  13. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Siyo busara hata kidogo kupindisha ukweli kwa mgongo wa vitabu vya dini. Tuambie ni kitabu gani hicho kinachosema ttunda ni hilo na kwamba kabla Adam na Eve walikuwa mbinguni? Ni wapi pia umejifunza kwamba Bustani ya Edeni iko central America.
     
  14. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,230
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    du! makubwa
     
  15. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ama kweli duniani kuna mambo!
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huko kwao hakuna haja ya dilido! lol, Mwali u have made my day!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    be a great thinker kidogo, utaielewa maana yake!
     
  18. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hapa napenda tusahihishe kweli kadhaa kuhusu tunda linalodaiwa ni tendo la ndoa. Mungu tayari alishamuumba Adamu na Hawa na akamleta Hawa kwa Adamu akampa agizo "Zaeni mkaongezeke". Kabla ya hapo ni budi ujue jinsi Mungu alivyomleta Hawa duniani na kwa Adamu; soma Mwanzo 2:21 kuendelea

    "Bwana Mungu akamletea Adamu usingizi mzito, naye akalala; kisha akatwaa ubavu wake mmoja, akafunika nyama mahali pake,
    22 na ule ubavu alioutwaa katika Adamu Bwana Mungu akaufanya mwanamke, akamleta kwa Adamu.
    23 Adamu akasema, Sasa huyu ni mfupa katika mifupa yangu, na nyama katika nyama yangu, basi ataitwa mwanamke, kwa maana ametwaliwa katika mwanamume.
    24 Kwa hiyo mwanamume atamwacha baba yake na mama yake naye ataambatana na mkewe, nao watakuwa mwili mmoja.
    25 Nao walikuwa uchi wote wawili, Adamu na mkewe, wala hawakuona haya.
    "


    Kama Adamu ameshaletwe mwanamke na kupewa maagizo ya kuzaa, itakuwaje kweli tutafsiri kuwa tunda walilokula Adamu na Hawa ni tendo la ndoa ambalo tayari walikuwa wamehalalishiwa? Nadhani kuna tatizo kwenye uelewa wetu wa mambo na tafsiri zake. Jamani tunda hilo ni literal tunda, na wala si tendo la ndoa kama ambavyo nimesikia wengi wakitafsiri
     
  19. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hey Nitonye, upo? za siku?
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    This is kinda childish!
    Mwali has bn doing this not once. Kuna stuff alipandisha hapa kuhusu Pope ambacho ni kejeli kwa imani za watu...i told her in daylght!

    I dont see as to why mtu upandishe mtandaoni stuff ambayo unajua ni perpatration kwa wengine.

    Hii leo Mbagala wanachoma makanisa jst coz ya kukosa uvumiliano wa dini... jst think of this.

    Kurelate picha za mtandaoni na facts za Bible is unwise-fullstop.
     
Loading...