Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha ya thamani sana!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Paul Kijoka, Jan 16, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CHI .jpg CHI .jpg

    Umewatambua wanaume hawa? Mchunguze vyema huyo aliyeko katikati.:peace:
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Che na castro kama sijakosea
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. u

    utantambua JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona ni picha ya kawaida tu ya watu waliovaa makombati ya jeshi tu wakiandamana
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio maanake...
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    IMMORTAL

    [​IMG]
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Asante sana nilijua nimekosea
     
  8. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni picha ya wpiganaji wa kiukweli
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    I loooove him, I mean Che! Great historian!
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sana tu mkuu. Tunahitaji wapiganaji kama hawa wa kuondoa wakoloni weusi na mafisadi zaidi ya kupe.
     
  11. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ama kweli usichokijua.........
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu kizazi hicho kimepita
    Walioobaki kwa sasa ni mafisadi na wachumia tumbo wasiojali haki wala utu wala maisha ya wanyonge
    Kimebaki kiazazi cha wezi na mabaka uchumi tuu ambao wako tayari kunywa dam za wanyonge mradi wao wafaidike na kile wanachotaka
    Hatuna tena watu kama Che au Castro mkuu
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    "Patria o Muerte" (Spanish for "Homeland or Death")

    [​IMG]
     
  14. Luzilo

    Luzilo Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda hao cjui ni nani atakae warithi!
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilivyoiona hiyo picha mwili wote umesisimka.
    Natamani leo hii Castro angerudi katika hali yake aliyokuwa nayo katika hiyo picha.
     
  16. T

    Tiger JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Naamini hata waliokuwa wapinzani wa walitambua kuwa tulipambana na MWAMBA.
    Look into his eyes & you 'll know who he was.
    'talkn about Che.
     
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Che ni kitu ingine bana
    Naamini wapambanaji hawa wangekuwepo kwa sasa japo sio katika kupambana ili kupata uhuru bali kupambana na ufisadi na wizi unaofanyika mambo yangekuwa mazuri sana
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nakubali mkuu ni sawa na usiku wa kiza totoro!! Eti hii ni picha ya watu wa kawaida!!!???
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,719
    Likes Received: 9,427
    Trophy Points: 280
    Haraka haraka utadhani ni makamanda wa Chadema
     
  20. u

    utantambua JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani uwepo wa Castro na Che ndo kunaifanya kuwa na thamani? Ipi?
     
Loading...